ลดไขมันที่แก้มที่เหนียงง่ายๆ หน้าเรียววีเชฟขึ้นเทพไม่ได้เว่ออออออร์

ladyisjung

สมาชิกโดดเด่น
10 กุมภาพันธ์ 2015

สวัสดีค่ะ ชื่อฝ้ายนะ ฝ้ายเป็นเชียร์หลีดเดอร์มหาลัยมาก่อน หน้าตาก็ถือโอเคระดับนึง เรียนจบทำงานได้ซักพักแล้ว น้ำหนักขึ้นนะสิ ก็ที่ออฟฟิศมีขนมกินตลอด น้ำหนักเลยขึ้นมาหลายเลย ใครจะไปอดใจไหวล่ะ ตัวบวมหน้าบวมขึ้นมาก ฝ้ายลดพวกของหวานมาได้ 2 เดือนแล้ว น้ำหนักก็ลดลงนะ แต่หน้านี่สิกลมไม่ลดเลย แก้มก็ออก เหนียงก็มี เซ็งมากกกก เดือนนี้เป็นเดือนเกิดของฝ้ายค่ะ แฟนฝ้ายให้ของขวัญเป็นคอร์สทำสวยค่ะ ให้ไปทำอะไรก็ได้ ฝ้ายเลยไปทำคอร์สลดแฟต ทำหน้าเรียว เพราะหน้ากลมอ้วน มีเหนียง อีกอย่างจะรับปริญญาด้วย เลยหน้าต้องเป๊ะหน้าสวยเรียว

ฝ้ายหาข้อมูลเยอะเหมือนกันก่อนจะไปทำ เพื่อนบอกว่าหน้าเดิมก็ดีแล้ว ไม่อ้วนหรอก ไม่ต้องไปทำเพิ่มหรอก แต่ฝ้ายอยากมั่นใจกว่านี้ คุยกับแม่คุยกับแฟน เค้าก็โอเคนะที่เราจะไปทำ เพราะมันไม่ใช่ศัลยกรรมอะไรให้ต้องเจ็บตัวและเสี่ยงมากมายอะไร จากที่หาข้อมูลมาเยอะเลยตัดสินใจไปทำตัวนี้ Lipolytic Solution ของ Mesoestetic เพราะเพื่อนๆของฝ้ายที่เป็นเน็ตไอดอลแล้วก็ทำงานในวงการบันเทิงหลายคนก็ใช้ตัวนี้ บอกว่าปลอดภัย ลดแก้ม ลดบวม ลดไขมัน ได้ดีมากๆ เห็นผลจริง ไม่มีผลข้างเคียง ฝ้ายเลยตัดสินใจไปทำ เลยอยากจะมาแชร์ให้เพื่อนๆรู้ว่ามันดีจริงๆนะ ไม่ได้ค่าโปรโมทอะไรเลย แค่อยากให้ผู้หญิงด้วยกันได้สวยค่ะ 555

ครั้งที่ 1 ค่ะ

ฝ้ายทำแบบไม่ทายาชาค่ะ ทำความสะอาดใบหน้าแล้วประคบน้ำแข็งก็พอ เพราะไม่เจ็บ ไม่บวมไม่เขียวเลย Lipolytic Solution เริ่ดดดด

ครั้งที่ 2 ค่ะ

วันนี้มาสาย 555 ขอโทษทีนะคะคุณหมอ... ทำเสร็จก็ไปงานวันเกิดเพื่อนต่อได้สบายๆ

ครั้งที่ 3 ค่ะ

มาทำรอบนี้พนักงานบอกว่าสวยขึ้น หน้าเป๊ะ ดูเรียวขึ้นมาแล้ว อิอิ ดีใจอ่ะ

ไขมันที่เหนียงก็ไม่มีแล้ว คางดูชัด เรียวขึ้นเลย

ตอนแรกที่ไปทำ 2 ครั้งแรก ฝ้ายยังรู้สึกว่าว่าแก้มและหน้ามันไม่ลดลงเลย ดูไม่แตกต่างจากตอนทำเท่าไหร่ แต่พอเอารูปที่ถ่ายไว้ทุกสัปดาห์มาเปรียบเทียบกัน เห้ยยยย มันต่างกันจริงๆ ด้วยแหละ มันลดอ่ะ หน้าเป๊ะขึ้น ครั้งที่ 3 ที่ 4 ยิ่งเข้าที่มากขึ้น เห็นว่าหน้าเรียวขึ้น เหนียงๆไม่มี ถ่ายรูปง่ายไม่ต้องหามุมแล้ว 555 มุมไหนก็มั่นใจ Lipolytic Solution ตัวนี้แหละของจริง ชอบมากๆ มีความสุขสุดๆ หน้าเป๊ะเรียววีเชฟใครก็ชอบใช่มั้ยล่ะ คุณหมอบอกว่าผลลัพธ์อาจเปลี่ยนแปลงไปในแต่ละบุคคลค่ะ บางคนเห็นผลเร็ว ลดเร็ว บางคนครั้งที่สามถึงจะเห็นผลค่ะ

ผ่านไปเดือนนึงแล้วยิ่งเรียวอย่างเห็นได้ชัด เป็นของขวัญวันเกิดที่ชอบมากกกกกก รักแฟนสุดๆ #ด่าได้แต่อย่าแรง #ไม่ได้ตั้งใจอวดอิอิ

ยิ้มแก้มจะแตกประความสุขมากกกกก หน้าไม่กลมไม่มีเหนียงแล้ว

ด้านบน ด้านล่าง