หลังมาเสริมตาสองชั้นที่เมืองไทยแล้ว ดูสดใสมากๆ ค่ะ

annejigo

สมาชิกโดดเด่น
30 พฤษภาคม 2016

มิงกะลาบา(สวัสดี)ทุกคนเป็นภาษาพม่าหน่อยนะคะ เพราะแอนเป็นสาวพม่าแต่มาอาศัยในเมืองไทยหลายปีแล้วค่ะ ตอนนี้ก็ขายของเกี่ยวกับความสวยความงาม เลยสนเรื่องความสวยความงามเป็นพิเศษค่ะ ต้องบอกก่อนเลยว่าเนื่องจากตาแอนมีปัญหาตาชั้นเดียวตามภาพเลยค่ะ แต่งหน้าแล้วมันไม่สวยเลยค่ะ มันดูไม่คม อยากให้ตาคมเหมือนแขกบ้างค่ะ แอนว่าสวยดี ซึ่งบางทีก็ต้องพึ่งสติ๊กเกอร์ตาสองชั้น บางครั้งติดไปติดมาก็หลุดค่ะ วุ่นวายมากเลย เลยตัดสินใจอยากทำตาค่ะ

2.jpg 3.jpg
แอนเลยเลือกทำที่ มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ เพราะแอนขายของแถวนั้นก็เลยได้ยินชื่อเสียงมาบ้างค่ะ ว่าทำตาสวยดูเป็นธรรมชาติ แถมไม่ต้องพักฟื้นอีกด้วยเลยข้อนัดคิวคุยกับหมอก่อนค่ะ เคยได้ข่าวว่าคุณหมอค่อนข้างดุ แต่เอาเข้าจริงก็ไม่ได้ดุอย่างที่คิดนะคะ ก็พูดดีอยู่ค่ะ

4.jpg 5.jpg 6.jpg

หลังทำรู้สึกโอเคมากเลยเพราะตาแทบไม่บวมเลยคุณหมอมือเบามาก แค่ดูช้ำๆ นิดหน่อยตามภาพเลยค่ะ พอวันที่ 3 ก็ไม่ช้ำเลยค่ะ ตาดูโตสวยมาก แต่งหน้าแล้วดูคมมากเลยค่ะ ไม่ต้องพึ่งสติ๊กเกอร์ตาสองชั้นแล้วชอบมาก ใครที่สนใจอยากทำตาก็ลองเข้าไปปรึกษากับทางคลินิกดูได้นะคะ เรื่องความสวยความงามแอนว่า ที่นี่ไว้วางใจได้ค่ะ ยังไงต้องขอบคุณทุกคนที่อ่านมาจนจบนะคะ ตาตา(ลาก่อน) สวัสดีค่ะ

annejigo

30 พฤษภาคม 2016
สวยมากๆ
ขอบคุณค่ะ
คน ตปท ยังมาทำสวย เลยอะ
ค่าา
สาวพม่า ยังมาทำเลย สวยจริง
555 ค่าา
ตาสวยรับกะใบหน้ามากเลย
ขอบคุณค่ะ

beaunicegirl

นี่สาวพม่าหรอ เพิ่งรู้นะ ตาสวย มาก

mild.maylody

ดูดีมากเลยค่า ราคาแพงไหมค่ะ รอคิวนานป่ะคะ

peepooole

13 มิถุนายน 2016
สาวต่างบ้านยังมาทำที่เมืองไทย ตาสวย นะจ้ะ

mtp.clinic

ขอขอบคุณคุณลูกค้า ที่มาใช้บริการ
และไว้วางใจ คลินิกของเรานะคะ
แถมยังช่วยมาบอกต่อความสวยให้อีกด้วย ยินดีมากๆเลยค่า

สามารถติดตามข่าวสารของทาง Masterpiece Clinice หรือ
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Call Center : 02-105-4370
Facebook : facebook.com/masterpiececlinicbeauty,
Instagram : masterpiece_clinic,
Line : @masterpiececlinic

pangwinx

20 มิถุนายน 2016
ตาสวยมากเลยค่าาาา ♥

เข้ากะใบหน้ามาเลยค่าาาา มิกะละบา นะคะ

ด้านบน ด้านล่าง