ตัดกระพุ้งแก้มหน้าเรียวไม่ต้องเมโส ที่มาสเตอร์พีซ

ratchada1999

สมาชิกโดดเด่น
27 พฤษภาคม 2016

เราเป็นคนหุ่นอวบ และหน้าบาน ใครที่อ้วนจะเข้าใจเลยว่าบางทีน้ำหนักลง แต่แก้มก็ไม่หายไปด้วย เราเลยคิดจะไปฉีดเมโสแฟต เพราะหลายคนฉีดมาแล้วแก้มแฟ่บลง ไปเจอโปรโมชั่นฉีดแก้มที่มาสเตอร์พีซ คลินิก เลยเข้าไปปรึกษา คุณหมอบุ๊งแนะนำให้ตัดกระพุ้งแก้ม เพราะปัญหาของเราคือไขมันสะสมที่กระพุ้งแก้มเยอะ ฉีดเมโสแฟตไม่ได้ช่วยเท่าไหร่ ทางคลีนิกมีโปรอยู่ ก็ok ตกลงนัดทำ

ก่อนทำ ฉีดเมโสแล้ว แก้มก็ไม่ลดเลย

ก่อนทำ ฉีดเมโสแล้ว แก้มก็ไม่ลดเลย

ใช้เวลาผ่าตัดไม่นาน เจ็บแค่ตอนฉีดยาเหมือนตอนผ่าฟัน เบาๆ อาการบวมดูไม่ออก เพราะแก้มเยอะอยู่แล้ว ทำเสร็จแก้มเท่าเดิม แต่จริงๆ คือบวมนะ 55555555555 ช้ำไม่มี ชอบมาก ไขมันที่หมอผ่าออกมาเยอะมาก หมอบอกว่าไขมันพวกนี้จะไม่กลับไปสะสมที่เดิมได้อีก ยกเว้นจะกินจนตัวแตก

หลังทำช่วงแรก ใส่ผ้าปิดปากหน่อย หน้าโทรม 5555

หลังทำวันแรกๆ อาการบวมดูไม่ออก แต่ประคบเย็นช่วยให้ยุบไวมาก

อาการบวมต่างๆ ลดลงภายใน 5 วัน 2 เดือน จะเห็นผลเต็มที่ ลดแอลกอฮอล์ อาหารรสจัด อาหารทะเลสักอาทิตย์ ตอนนี้ 3 เดือนกว่าแล้ว ประทับใจมากๆ หน้าเรียวลงมาก เดี๋ยวลงรูปให้ดูเยอะๆ ใครมีปัญหาแก้มเยอะ ฉีดเมโสก็ไม่ลง มาที่นี่เลย มาสเตอร์พีซคลินิก ปรึกษา แอดไลน์ @masterpiececlinic มีปัญหาสงสัยสอบถามหรือขอไอจีเฟซบุคหลังไมค์ได้

หลังทำ ค่อยๆ ยุบบวมตามลำดับ

หลังทำ ตอนนี้ 3 เดือน ยังยุบเรื่อยๆ หน้าเรียวมากมีแต่คนทัก

เทียบชัดๆ ความต่างใน 3 สัปดาห์

momomay_momo

1 มิถุนายน 2016
ดูดีกว่าเดิมนะ บอกหน่อย ทำมาเท่าไหร่

Angkriz

4 มิถุนายน 2016
หน้าเหมือน โน๊ตบุ้ค ที่ชอบทำศัลยกรรมบ่อยๆ เลย

fremone

ดูดี เจ็บไหมตอนทำ แล้วแปรงฟันได้ไหม

thenextploy

10 มิถุนายน 2016
แต่งหญิงเลยไหมคะ คิ้วขนาดนี้ 5555

ล้อเล่นนะคะ

mtp.clinic

ขอขอบคุณคุณลูกค้า ที่มาใช้บริการ
และไว้วางใจ คลินิกของเรานะคะ
แถมยังช่วยมาบอกต่อความสวยให้อีกด้วย ยินดีมากๆเลยค่า

สามารถติดตามข่าวสารของทาง Masterpiece Clinice หรือ
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Call Center : 02-105-4370
Facebook : facebook.com/masterpiececlinicbeauty,
Instagram : masterpiece_clinic,
Line : @masterpiececlinic

poy.poypoy

อยากลองทำ ดูบ้างจังเลย หน้าเราบวมมาก

kaibabykaii

30 มิถุนายน 2016
แต่รูปเอาสิครับ จะได้หน้าเล็กๆ

momomay_momo

1 มิถุนายน 2016
ดูดีมากกกกกกครับ คุ้มแล้วที่ทำ

ด้านบน ด้านล่าง