จมูกใหม่กับหมอทนงศักดิ์ โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ

sojiki555

สมาชิกใหม่
21 พฤษภาคม 2016
นี่เป็นรีวิวศัลยกรรมการแก้จมูกครั้งแรกของเราที่อยากแชร์ค่ะ ^^
เราจะมาแชร์ประสบการณ์ที่ได้ไปแก้จมูกมากับ กับหมอทนงศักดิ์ โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก บอกก่อนเลยว่า ตอนแรกเรากลัวมากเพราะเราเคยทำมาแล้วผิดพลาดเป็นเคสหลุดมาก่อน รู้สึกตอนทำครั้งนี้ไม่เจ็บเพราะเตรียมใจมาแล้ว
ตอนแรกก็บวมๆอยู่3-4วันค่ัะ นอนพักแต่ไม่กี่วันก็ยุบ

ก่อนแก้ค่ะ

หลังแก้ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง