เสริมจมูกที่ วายบี

game20

สมาชิกใหม่
20 พฤษภาคม 2016
สวัสดีเพื่อนๆ วันนี้วันหยุดของเพื่อนๆหลายๆคน วันนี้เราก็หยุด 1 วันสบายเลย

แต่อยู่ห้องอากาศก็ร้อน ไม่รู้จะทำไรด้วย เลยอยากมารีวิวประสบการณ์ในการทำจมูกให้เพื่อนๆดู

เราเป็นคนไม่มีดั้งเลย เดี๋ยวเพื่อนๆเห็นรูปรีวิวที่เราจะลงให้เพื่อนๆดู เชื้อเลย อดขำไม่ได้แน่ๆๆ อิอิ

แต่เราทำไม่สูงมากนะเอาแค่ธรรมชาติ เดี่ยวจะดูแปลกตาไป

งั้นมาดูรูปรีวิวของเรากันเลยดีกว่า

โอเคไหมเพื่อนๆ พอดูได้ไหม ที่สำคัญเลยนะ คลินิก วายบี อ่ะ ราคาในการทำไม่สูงเลย

ด้านบน ด้านล่าง