เสริมจมูกเนียนๆ กับหมอแก้ว DRK

Pyte

สมาชิกใหม่
19 พฤษภาคม 2016
สวัสดีคับ ไปร์ทนะคับ

ไปร์ทได้ไปทำจมูกมา เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์กับเพื่อนๆ

นี่คือศัลยกรรมครั้งแรกเลยตื่นเต้นมากก

ตื่นเต้นตั้งแต่ไปปรึกษาหมอเลย วันมาทำนี่ไม่ต้องพูดถึงกลัวไปหมด

แต่ดีที่มีพี่ๆพยาบาลและผู้ช่วย ช่วยกันปลอบให้หายกลัว

คุณหมอก็น่ารักใจเย็นมาก รู้ว่าเรากลัวแกก็คุยให้เราหายกลัวก่อนแล้วลงมือทำ

เม้าเพลินไปหน่อยลืมบอกเลย ไปร์ททำจมูกกับหมอแก้ว ที่ดีอาร์เคคลีนิก

อยู่ที่เอกมัยซอย3 นะ เผื่อใครสนใจอยากตามไปทำบ้าง

แนะนำเลยของเค้าดีจริง เราไม่ได้ค่าโฆษณาอะไรหรอก

แต่ก่อนจะทำเราแอบไปปรึกษามาหลายคลีนิก สุดท้ายมาจบที่นี่

ถ้าไม่ดีจริงไม่แนะนำเลยนะเนี่ย

มาดูรูปก่อนทำ

ตอนไปปรึกษาก็แปลกใจเอ๊ะ ที่นี่มีถ่ายรูปเก็บประวัติด้วย เออเก๋นะ

อย่างน้อยทำแล้วหน้าเปลี่ยน จำหน้าเก่าไม่ได้ จะได้เอารูปมาดู

แอบสะเทือนใจหน้าตัวเอง55 ไม่พร้อมแต่ก็ต้องถ่าย

รูปหน้าตรงนี่แบบ ดั้งเราหายไปไหน555

หลังทำ 8 เดือน
ชอบๆ มีคนทักไปทำอะไรมาดูดีขึ้น เราก็ยิ้มมุมปาก

แค่นี้ก่อนคับไว้จะมาอัพเดจให้ดูอีกที

ด้านบน ด้านล่าง