หนักอก คัฟC ที่ F Clinic หมอป้าง

แยม

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีค่ะ รีวิวนี้เป็นรีวิวแรกของเราเอง
มาเริ่มกันเลยนะคะ ปกติเราหน้าอก 32 คัฟ B บางคนก็จะคิดว่า มีหน้าอกอยู่แล้ว จะทำ ทำไม
บลาๆๆๆ
แต่ส่วนตัวเราเป็นคนชอบแต่งตัว เวลา ใส่ชุดแล้วไม่ค่อยสวย เลย ตัดสินใจ มาอัฟsize ที่ F Clinic โดยได้เข้าไปปรึกษากับทางคลีนิคโดยได้คำแนะนำจากคุณหมอป้าง เราได้คุยกับหมอว่า เราอยากใส่ 350cc หมอป้างก็บอกใส่ได้แต่จะล้นๆ และอาจเกิดรอยแตกลาย แนะนำเป็น 325cc ในใจก็ยังอยากได้ใหญ่ๆ
แต่เชื่อหมอดีกว่า แล้วอีกอย่าง ไม่อยากนมลาย 5555 สรุปนะคะ ตัดสินใจ 325cc โดยนัดวันผ่าตัดเลยค่ะ โดยด่วน โดยทางคลีนิค มีโปรแกรมตรวจสุขภาพให้ฟรี และหลังทำ มีสปอร์ตบาร์ แถมให้อีก 1 ตัว และชุดนอน อีก 1 ชุด ค่ะคือเริ่ดดดดด มาก
พอถึงวันทำ ค่อนข้างตื่นเต้นนิดหน่อย เพราะถือว่าเป็นการผ่าตัดใหญ่ที่สุดในชีวิต เพราะมีการดมยาสลบ
มาถึงคลีนิคประมาณ 12:00 โดยพยาบาลก็ตรวจเช็คประวัติว่ามีแพ้ยาแพ้อาหาร อะไรไหมตามปกติก่อนการผ่าตัด และจากนั้นก็ทำความสะอาดร่างกายก่อนเข้าห้องผ่าตัด การดมยาสลบครั้งนี้มีวิสัญญีแพทย์ โดยเฉพาะ หลังทำเสร็จเราไม่มี เอฟเฟค ใดๆเลย เยี่ยมมาก
หลังจากสลบไปทั้งหมดรวมผ่าตัด 4 ชั่วโมง ความรู้สึกตอนตื่น เย้มีนมแล้ว
และแว๊บแรกที่คิด คนที่บอกทำนมเหมือนรถสิบล้อทับ ไม่จริงสักนิด เพราะเราชิวมาก พอตื่นมา ก็สามารถลุกกลับบ้านได้เลย แต่เจ็บพอทนได้ ไม่ถึงกับรถทับอะไรประมาณนั้น
เรามาดูก่อนทำหลังทำเลยดีกว่า นะคะ

ACDSee Pro 6.lnk.jpg S__11206682.jpg
หลังทำ 3 วัน
S__11206681.jpg S__11206679.jpg
หลังทำ 10 วัน
หลังทำ 18 วัน
S__11206678.jpg S__11206677.jpg
รูปก่อนทำและหลังทำ ตอนใส่เสื้อ ใส่เสื้อแล้วดูดีกว่ากันเยอะเบย

ติดตาม หรือ ดูรูป เพิ่มเติม ได้ที่ facebook ได้เลยจ้าhttps://www.facebook.com/lee.good.9028
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมนะค่าาาาาา

ด้านบน ด้านล่าง