เมื่อชั้นไม่อยากเป็นสาวแก้มยุ้ย งานหน้าเรียวก็บังเกิด

mild.maylody

สมาชิกโดดเด่น

เฮลโล่ลลลลล เอเวอรี่ บอดี้ กล่าวเป็นภาษาไทยต้องพูดว่าสวัสดีค่าทุกๆ คน วันนี้มายมีเรื่องอยากมาเม้ามอยให้ฟังค่ะ คือว่ามายไปตัดกระพุ้งแก้มมาค่ะ บางคนอาจบอกมายว่าตัดทำไม่หน้าก็เล็กดีออก แต่มายบอกเลยค่ะ ที่เห็นในรูปนี้คือมุมกล้องล้วนๆ!!!! นี้ขนาดใช้มุมกล้องยังดูออกเลยว่ามีแก้ม บอกเลยว่าตัวจริงของมายแก้มเยอะมากกก

มายชอบยิ้มกว้างๆ ค่ะ หน้าบานเลย 555

ก่อนหน้านี้มายเคยฉีดเมโส แฟตค่ะ หน้าก็ยุบดีอยู่นะ แต่มันต้องไปฉีดอยู่บ่อยๆ ซึ่งเปลืองเงินมากๆ เลยตัดสินใจตัดไขมันที่กระพุ้งแก้มออกซะเลยง่ายกว่าเยอะ 5555 ดูอยู่หลายที่ ก็ตกลงปลงใจทำที่มาสเตอร์พีซ คลินิกค่ะ เพราะที่นี้ราคาไม่แรง ดารา พริตตี้ก็มาทำกันเยอะ ดูน่าเชื่อถือได้ค่ะ

ยิ่งยิ้มเห็นฟัน หน้ายิ่งบานใหญ่เลย

หลังจากโทรเข้าไปจองคิวแล้ว ก็รอคิวประมาณอาทิตย์เดียวเองค่ะ ของมายเป็นแบบนัดปรึกษาแล้วทำเลยค่ะ ไม่อยากรอนานกลัวสวยไม่ทันเปิดเทอม 555 พอไปคลินิกก็ได้คุยกับคุณหมอบุ๊งค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดีดูเป็นกันเองมากๆ ชอบเลยค่ะ

หลังตัดกระพุ้งแก้มเสร็จใหม่ๆ เลยค่ะ หน้ายังบวมอยู่นิดหน่อย หมอบอกประมาณ 1-2 อาทิตย์ก็เข้าที่ค่ะ

หลังจากปรึกษาเสร็จก็เตรียมขึ้นเขียงค่ะ ต้องล้างเครื่องสำอางให้สะอาดเปลี่ยนชุด แล้วขึ้นเตียงค่ะ พยาบาลก็คลีนหน้าเราอีกครั้งค่ะ แล้วคุณหมอก็ฉีดยาชาเข้าที่ด้านในกระพุ้งแก้มค่ะ อยากบอกว่าเจ็บมากกกเจ็บแปลบเข้ามาเหมือนตอนไปทำฟันแล้วต้องฉีดยาชา แต่ก็พอทนได้หลังจากนั้นก็ชาแล้วค่ะ รู้สึกอีกทีก็ตอนมีกลิ่นเนื้อย่างเข้าจมูกนี่แหละค่ะ คุณหมอน่าจะใช้เลเซอร์เปิดแผลอยู่ หลังจากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ คุณหมอก็ถามตลอดว่าโอเคมั้ยตลอดเลย

หลังทำ 1 อาทิตย์ค่ะ หน้าเริ่มยุบแล้วค่ะ

หลังทำ 2 อาทิตย์ค่ะ

หลังทำเสร็จหน้าบวมนิดหน่อยค่ะ แต่ไม่เจ็บอะไรเพราะฤทธิ์ยาชา 555 หลังจากนั้นก็ไม่ค่อยเจ็บค่ะ กินข้าวได้ปกติเลย ดีมากๆ ตอนนี้ทำเสร็จมา 2 อาทิตย์แล้วค่ะ หน้ายุบลงเยอะเลย ตอนเปิดเทอมเพื่อนก็มาถามกันเยอะว่าทำไมดูหน้าเล็กลง เรากล้าบอกเลยค่ะว่ามาตัดกระพุ้งแก้ม เพื่อนๆ คนไหนสนใจก็ลองติดต่อที่มาสเตอร์พีซ คลินิกได้เลยค่า

ลาด้วยภาพนี้นะคะ บายๆ​

pandapapa

เจ็บไหมค่ะ ขุ่นพี่

แก้มหายไปเลย
:inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:

bumbleben

เหมือนเหนียงหายไปเลยอ่ะ ดีจัง

pulompoo

ราคาเท่าไรคะ แนะนำหน่อยค่ะ

เจ็บไหมค่ะ ขุ่นพี่

แก้มหายไปเลย
:inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove:
ไม่เจ็บเลยค่าา รู้สึกตอนฉีดยาชาจิ๊ดนึง

สวยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

ทำที่ไหนมาค่ะ สวยมาก
มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ

เหมือนเหนียงหายไปเลยอ่ะ ดีจัง
เนอะๆ อิอิ ขอบคุณค่ะ

ราคาเท่าไรคะ แนะนำหน่อยค่ะ
ทำมา 15,000 บาทค่ะ ลองติดต่อคลินิกดูนะคะ ทำดีค่ะ พอใจ

mama-san

แก้มดูเล็ก แถมยังน่ารักด้วย

sugarrose

ทำมาแล้วหน้าเหมือนดาราช่องวันเลย

หน้าเล็กลงมากกก

hi5hiso

หน้าเล็กลงมาก

แปรงฟัน ทานข้าวได้ปกติป่าวคะ

:fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar:
:envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::h:

หน้าเล็กลงมาก

แปรงฟัน ทานข้าวได้ปกติป่าวคะ

:fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar::fubar:
:envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::envy::h:
ได้ปกติค่ะ แต่แรกๆมายเน้นเป็นบ้วนปากด้วยน้ำเกลือ กับทานอาหารอ่อนๆค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง