Vaser แขน 1 อาทิตย์ค่ะ โดยหมอชาติชาย

tomotoza

Junior Member
25 กุมภาพันธ์ 2014
วันนี้ผ่านไป อาทิตย์กว่า ๆ แล้วค่ะ กับการดูดไขมันด้วย Vaser ที่ขนค่ะ โดยหมอชาติชายค่ะ ยังมีเสียว ๆ อยู่ค่ะ เวลานวดหรือไปโดนมัน นวดเลื่อย ๆ ค่ะ มานสบายดีเวลานวดสบายยยยยยย ของฟรีด้วยเราชอบ 55555 เป็นบริการหลังการขายของทางคลินิกค่ะ เพราะเราทำหลาย ๆ อย่างที่นั้น เดี๋ยวอย่างอื่นเข้าที่แล้วจะมารีวิวต่อนะค่ะ ( เดี๋ยวมาอัฟเดทเลื่อย ๆ ค่ะ ถ่ายรูปเองไม่ได้ )
รูปก่อนหลังค่ะ

Nname

สมาชิกโดดเด่น
แบบนี้ต้องฉีดโบท็อกลดต้นแขนก่อนป่ะค๊ะ

Jezzy

สมาชิกใหม่
สุดยอดดด ไม่เห็นรอยแผลเลยค่ะ

Nname

สมาชิกโดดเด่น
เวลาจะเลือกเสื้อผ้า ก็มั่นใจในสรีระเพิ่มมากขึ้น

ด้านบน ด้านล่าง