ก่อนหลังเสริมจมูก หมอชาติชาย 9 วัน Absolute clinic

nobeno

Junior Member
21 กุมภาพันธ์ 2014
สวัดดีครับ วันนี้เอารูปเสริมจมูก ผ่านมา 9 วันให้ด้วยครับ วันนี้เข้าไปตัดไหมมาครับ แต่หมอยังไม่มา พยาบาลตัดให้ แล้ว พนง. นัดให้เข้าไปหาหมออีกช่วงเย็น ผมว่าก็โอเคดี แต่กลัวตรงปลายมากๆ ว่ามันจะมีปัญหาอะไรป่าว เพราะเราเนื้อน้อย แต่ตอนนี้ก็ไม่ได้รู้สึกผิดปกติอะไรครับ เอารูปมาให้ดูครับ

ก่อนหลัง 9 วันครับ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
โด่งขึ้นเยอะครับ แต่มันเห็นเป็นสันชัดมากเลยอ่าครับ

nobeno

21 กุมภาพันธ์ 2014
freshnight โพสต์ว่า:
โด่งขึ้นเยอะครับ แต่มันเห็นเป็นสันชัดมากเลยอ่าครับ
กลัวมานทะลุเหมือนกาน

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แต่ดูไม่น่าจะทะลุนะครับ รูปล่าสุดจมูกสวยครับ

Saimon

26 กันยายน 2013
เห็นละคัน อยากงัดใหม่ให้โด่งแบบนี้เจงๆ

Kute

สมาชิกโดดเด่น
4 มิถุนายน 2014
ดูหล่อกว่าเดิมมากอ่ะ เหมือนคนละคนเลย :rofl:

ด้านบน ด้านล่าง