รีวิว 15 วันสวยไม่ต้องแต่งหน้าเข้ม ทำที โรงพยาบาลเลอลักษณ์

Cheezza1

สมาชิกใหม่
3 กุมภาพันธ์ 2016
ดีจ้าาา ชื่อปลื้มนะค่ะ ปลื้มทำจมูกวันนี้ก็ 15 วันแล้วนะ เริ่มเข้าทรงแล้วววว เลยจะมาแชร์ประสบการณ์ หลังทำมาค่ะ
ปลื้มเป้นคนที่มีปลายจมูกนะ แต่ไม่มีดั้ง เวลาถ่ายรูปด้านข้างจะดูไม่ค่อยสวยเท่าไร แล้วอยากเสริมบุคลิกของตัวเองด้วยค่ะ ปลื้มเลยลองแต่งหน้าก่อนแบบไฮไลท์ดั้ง เผื่อจะดูดีขึ้น มันก็โอนะค่ะ แต่ถ้าวันไหนตื่นสาย รีบ หมดค่ะ ดั้งก็หายเหมือนเดิม ขุ่นพระ !!! ชีวิตสาววัยทำงานชั่งหน้าสงสารจัง
มีวิธีสุดท้ายที่คิดได้ คือเสริมไปเลยค่ะ จะแต่งหน้าไม่แต่งหน้าก้ดูดีได้ เริ่มด้วยการศึกษาก่อนว่า ทำแล้วจะมีผลข้างเคียงอะไรบ้าง การดูแลรักษาหลังทำจะเป็นยังไงบ้าง น่ากลัวไหม แรกเลยดูด้านลบค่ะ บางคนที่เกิดแบบทะลุ หรืออะไรต่างๆ เพราะเสริมโด่งไปเกินที่เนื้อเราจะรับได้ หรือกินอาหารต้องห้าม โอเครเราจะไม่ทำอะไรที่เสี่ยง เริ่มศึกษาต่อด้านสวยๆกันบ้าง ดูรีวิวหลายๆ คลีนิคนะ ก็มีหลายคนที่ทำมาแล้วสวย ชีิวตก็ปกติดีบางคนงานรุ่งเชียว แล้วก็ลองถามเพื่อนๆ ที่เขาเคยทำ ก็บอกปลอดภัยดี เขาก็แนะนำสถานทีทำมา คือที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เขาบอกที่นี้ได้มาตรฐาน คุณหมอมีความเชี่ยวชาญ เปิดมานานแล้วด้วย
โอเคร !! ไปกันเลยค่ะ ไม่ได้นัดอะไรเลย ฮ่าๆๆ ก็ลืมถามเขาอะเนอะ ว่าต้องทำยังไง คนเยอะมาก ตายล่ะรอคิวไปค่ะ คนทำเยอะๆจิงๆ ที่นี้ เราได้ทำกับคุณหมอปวลินท์ ซิลิโคนทรง Idol Nose ราคา 13900 จ้าาา ราคานี้รวมค่ายาแล้วนะค่ะ ที่นี้โอนะ มีฉีดยานอนหลับด้วยดีดี๊
มีชมภาพก่อนทำคร้าาาา

อันนี้ก่อนน้าาา ตามที่บอกปลื้มมีปลายแต่ไม่มีดั้ง

วันแรกคร้าาา เขียวซ้ำนิดหน่อย

อันนี้ 3 วันค่ะ บวมเริ่มลดล่ะ

อันนี้ 7 วันน้าาา เริ่มยุบแล้วค่ะ โอล่ะ รอเวลาอย่างเดียวค่ะ

อันนี้14 แล้ววว ว่ายน้ำได้แล้วนะ ไม่ต้องแต่งหน้าอะไรมากมายสวยจ๊ะ

นี้ล่าสุด 15 วันนะค่ะ

ปลื้มถือว่าดีน้าา เลือกไม่ผิดสำหรับการทำจมูกครั้งนี้ เราชอบมาค่ะ ไม่ต้องแต่งหน้าก็สวยแล้ว
ติชมกันได้นะ

ด้านบน ด้านล่าง