อัฟเดทฉีดไขมันเสริมหน้าอกค่ะ เข้าที่เรียบร้อยแล้วเท่ากันด้วย ดีใจที่สุดเลย

nawara

Junior Member
12 กุมภาพันธ์ 2014
ฝีมือคุณหมอชาติชาย ค่ะดูดไขมันขามาเสริมหน้าอกค่ะ ตอนแรกมานใหญ่กว่านี้ค่ะ มานยุบลงช่วงแรก แต่ตอนนี้ไม่ยุบแล้ว ไปตรวจล่าสุดคุณหมอบอกว่าไขมันติดแล้วค่ะ ไม่ต้องกลัวยุบล่ะ ให้สังเกตง่าย ๆ ไขมันส่วนที่ไปดูมาเป็นส่วนที่ยุบลงได้ยากมาก คือ ที่ต้นขา เวลาน้ำหนักตัวเราขึ้น ขาจะใหญ่ขึ้น แต่น้ำหนักตัวลง ขาจะไม่ค่อยลง เช่นกัน เราย้ายมันมาอยู่ที่หน้าอก ก็เหมือนกันค่ะ ดีใจที่สุดเลยยยยยยยย

สวยเป็นปรื่มมาก ๆ ค่ะ ไม่เจ็บตัวฟรี ไม่เสียเงินฟรี ถึงได้ไม่ใหญ่เท่าไร แต่แค่นี้ก็พอละค่ะ

Benjy

สมาชิกโดดเด่น
ดีจัง แล้วขาเล็กลงมั๊ยคะ ดูดที่ขาออกมามันเจ็บมั๊ย

lipcupcake

สมาชิกโดดเด่น
ดูดไขมันตัวเองขอค่ะ ไม่ทราบว่าทำไปกี่CC อ่า ดูดูมๆ และอกชิดดี

ด้านบน ด้านล่าง