เคล็ดลับ ทำเล็บสวย แบบเร่งด่วน

10 กุมภาพันธ์ 2014
สาวๆ รักปลายเล็บทั้งหลาย เคยมีปัญหา เกี่ยวกับสีของน้ำยาทาเล็บที่หลุดลอกร่อนกันบ้างรึป่าวคะ แน่นอนว่า เป็นกันทุกคนอยู่แล้ว ไม่ว่าจะหยิบจับอะไร ก็สามารถเป็นสาเหตุที่ทำให้ สีของน้ำยาทาเล็บที่เราใช้ทาลงไปนั้น มักจะหลุดลอกได้… …..อ๊ะๆ จะยิ่งแย่ใหญ่ ถ้าหากวันนั้น คุณมีนัด แต่ดันไม่มีเวลา ที่จะล้างเล็บแล้วทาใหม่ อย่าเพิ่งกังวลกันไปค่ะ เพราะวันนี้ เราจะขอแนะนำ เคล็ดลับ ทำเล็บสวย แบบเร่งด่วนเคล็ดลับง่ายๆ ที่จะช่วยทำให้คุณสาวๆ มีปลายเล็บที่สวย โดดเด่นได้เร็วทันใจกันค่ะ …..เคล็ดลับง่ายๆ เลยค่ะ ถ้าหากว่า วันนั้น คุณสาวๆ เกิดมีนัดแบบเร่งด่วน แต่เล็บของคุณสาวๆ นั้น หลุดลอก ร่อน เป็นคราบแหว่งๆ ไม่สวยงาม ตัดปัญหารังควานใจนี้ ไปได้เลยค่ะ แก้ปัญหาด้วยการ “ใช้น้ำยาทาเล็บ แบบที่ผสมกลิตเตอร์ ทาทับลงไป จากนั้น เคลือบเงา ด้วย Top Coat อีกรอบ เพื่อเพิ่มความเงางาม เปล่งประกาย” เคล็ดลับง่ายๆ แบบนี้ จะสามารถช่วยให้คุณสาวๆ มีปลายเล็บที่สวยงาม โดดเด่น แถมไม่เสียเวลาในการนั่งล้างเล็บใหม่ในช่วงเวลาที่เร่งด่วนอีกด้วยนะคะ …..เป็นยังไงกันบ้างคะ เคล็ดลับ ที่แนะนำไป ไม่ยากอย่างที่คิดเลยใช่มั้ยคะลองเอาไปทำตามกันดูนะคะ รับรองเลยค่ะว่า คุณสาวๆ จะหมดปัญหาเรื่องสีสันของปลายเล็บคุณ ได้อย่างง่ายดายแน่นอนค่ะ ที่มา www.hunsa.com

ด้านบน ด้านล่าง