รีวิวทำจมูกหมอต้นหมอมือเบาไม่ช้ำเลยประทับใจมาก

poppypoppo

สมาชิกโดดเด่น
5 พฤศจิกายน 2015

ก่อนทำจมูก

หวัดดีจ้าทุกคน แนะนำตัวก่อน เราชื่อป๊อปนะ ป๊อปก็เป็นรักสวยรักงามเหมือนผู้หญิงทุกคน เคยคิดอยากทำจมูกมานานแต่ที่บ้านยังไม่โอเคเพราะเด็กอยู่T-T จนตอนนี้เรียนมหาลัยแล้วที่บ้านโอเคที่จะให้ทำซะที... ป๊อปก็ไม่รอช้าเลย5555 ติดสินใจทำด่วน5555 ป็อบเลยจะมารีวิวจมูกให้ดูค่ะ

ก่อนทำจ้า
ก่อนทำป๊อปเป็นคนไม่มีสันจมูกเท่าไรค่ะ หน้าเลยดูแบนมากทำให้กลายเปนคนหน้ากลมต้องเอาผมบังหน้าตลอดT^T ป๊อปเลยตัดสินใจทำจมูก.... ซึ่งป๊อปทำที่ Masterpiece clinic นะคะพูดตามตรงว่าตามดูรีวิวที่คลินิกมานานแล้วววว>< พอคิดว่าจะทำก็โทรถามคิวคุณหมอเลย ^^ ป๊อปทำแบบเสริมซิลิโคนกับคุณหมอต้น นพ.ชนกร เตือนอารีย์ คุณหมอใจดีมากมาย (ใครอยากทำกับหมอ คุณหมอเข้าวันธรรมนะคะ ลองโทรถามดูว่าวันไหนนะ)

หลังทำทันทีจ้า ไม่มีช้ำเลย คุณหมอต้นมือเบา ตอนทำเคลิ้มหลับแล้วหลับอีก ฮ่าๆๆๆ ทำเสร็จป๊อปรีบดูกระจกเลยในที่สุดก็มีดั้งกับเค้าแล้ว ดีใจฝุดๆ

ดูรีวิวมาเยอะเห็นเค้าจะช้ำกันสามวันแรก แต่ป๊อปไม่ช้ำเรยจ้า 55555 แฮปปี้ฝุดๆ

วันที่5 แล้วทรงเริ่มชัดขึ้น ยุบเร็วมากใกล้แกะพลาสเตอร์แล้วค่า วันที่6 แกะพลาสเตอร์ว้นแรกจ้า ทรงสวยพุ่งดีมากมาย เพื่อนๆทักกันเกลียวเลยค่ะว่าสวยและงงว่าทำไมป๊อบดูชิวมากไม่มีช้ำเขียวเลย 5555 บอกแล้วว่าคุณหมอต้นมือเบามาก แต่คงขึ้นอยู่กับร่างกายแต่ละคนด้วยนะคะ

ครบ 7 วันแล้วค่า ขนาดยังไม่แต่งหน้าแต่หน้าก็ดูมีมิติมากกกกกกก ชอบมากกกกก ประทับใจมากมาย พี่ๆที่คลินิกดูแลดี คลินิกสะอาดมาก ที่สำคัญคุณหมอต้นเก่งมาก ปลื้มฝุดๆเลย

หลังทำจมูกถ้าถามว่าพอใจมั้ย? ต้องบอกมากมายที่สุดเลยค่ะ เพราะก่อนทำนี่ไม่มีดั้งเหมือนเป็นปมด้อยทำให้ไม่มั่นใจในตัวเอง....เพราะเดี๋ยวนี้มีแต่คนสวยๆ เราก็อยากสวยบ้างอะ555 หลังทำตอนนี้มั่นใจขึ้นเยอะมากกกก เปลี่ยนลุครับจมูกใหม่ย้อมผมแดงซะเลย ฮ่าๆๆๆ เพื่อนถามเยอะมากเรื่องจมูก ป๊อปตอบทุกคนไม่ปิดบังค่ะ เรื่องความสวยต้องแบ่งปันกัน ยินดีแชร์ข้อมูลนะคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เจ้าของกระทู้น่ารักมากเลยครับ ราคาแพงมั้ยเอ่ย

iamacare

14 กันยายน 2015
สวยมากค่ะ หมอผู้หญิงหรือผู้ชาย มือเบามั้ยคะ

poppypoppo

5 พฤศจิกายน 2015
จขกท น่ารักค่ะ
ขอบคุณนะคะ

น่ารักมากๆๆ
ขอบคุณค่ะ

สวยมากค่ะ หมอผู้หญิงหรือผู้ชาย มือเบามั้ยคะ
หมอผู้ชายค่ะ มือเบามาก ไม่เจ็บไม่ช้ำเลยค่ะ

pormaii

18 พฤษภาคม 2016
น้องน่าน๊ากดีเนาะ ทำไม่โด่งมากดีแล้วววว

ด้านบน ด้านล่าง