มารีวิวเสริมจมูกโดยหมอต้นมาสเตอร์พีซค่า ดั้งหนูมาแล้ววว

junelyjuju

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีทุกคนค่า วันนี้จูนจะมารีวิว จมูกใหม่ ... 555 จูนไปเสริมจมูกมาค่ะ ใจจริงเป็นคนขี้กลัวมากกกกกกก แต่อยากมีความมั่นใจถ่ายรูปแล้วหน้าดูมีมิติขึ้นเลยคิดว่าทำจมูกน่าจะตอบโจทย์ที่สุด^^ หาข้อมูลอยู่นานเหมือนกันค่ะกว่าจะเลือกที่นี่ จูนดูรีวิวของคุณหมอต้นมา แล้วก็ชอบแอบเข้าไปอ่านในเพจของคุณหมอด้วย คุณหมอเขียนความรู้ไว้ให้อ่านดีมากก สุดท้ายก็ตัดสินใจทำกับหมอต้นค่ะ ลืมบอกไป....จูนทำที่มาสเตอร์พีซคลินิกนะคะ

ก่อนทำลงเยอะนิสสนึงจะได้เห็นชัดๆ เห็นมั้ยว่าจูนไม่มีดั้งจริงๆT_T เสียความมั่นใจไปเยอะค่ะ

ถ่ายกันให้ดูหลายๆ มุมหลังทำนะคะ ตอนแรกกลัวไปเยอะมากกกกกก 555 มือนี่เย็นไปหมดอะ แต่จริงๆคือไม่เจ็บเลย หมอจะให้หลับแปปนึงแล้วฉีดยาชาเลยไม่รู้สึกเจ็บเลยยย หมอมือเบาสุดๆ

หลังทำคุณหมอบอกให้นอนหัวสูงแล้วก็ขยันประคบเย็นบ่อยๆ พูดเลยว่าช่วยให้ลดบวมได้ดีมากกก อาการเขียวช้ำแทบไม่มี ถ้าดูจากรูปจะเห็นว่าน้อยมากๆๆ จนเพื่อนถามเลยว่าทำไมไม่ช้ำ555

ครบ 7 วันแก้พลาสเตอร์แล้วค่ะ ทรงสวยมาก

ลองดูก่อนหลังทำชัดๆ เห็นถึงความเปลี่ยนแปลงเลยค่ะว่าจมูกพุ่งขึ้น หน้าดูมีมิติมากกกก ถึงยังบวมๆอยู่บ้างแต่จูนชอบมากเลยค่ะ คุณหมอเหลาทรงซิลิโคนเข้ากับหน้ามากถ่ายรูปแล้วมั่นใจขึ้นเยอะ กลายเป็นคนชอบถ่ายรูปตัวเองไปเลยค่า 5555

อัพเดทจ้า เป็นไงบ้างคะ ถ้าใครอยากทำจมูกจูนแนะนำหมอต้นเลย คุณหมอเป็นศัลยแพทย์โดยตรงหายห่วง แล้วก็ใจดีมากเลย เคสรีวิวเยอะมาก คุณหมอชื่อ นพ.ชนกร เตือนอารีย์ ลองไปค้นดูได้เลยจ้า

รูปจมูก 2 อาทิตย์ค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

pockyalmon

ทำจมูกมาสวยมากๆๆ ทำทีไ่หนมาจ้ะ

nhoynhoy

สวยค่ะทำมาเท่าไรค่ะ

sumontha

น่ารักค่ะเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ

junelyjuju

oven_

16 ธันวาคม 2015
เจ็บไหมครับ ตอนทำครับ