ตาสองชั้น 6 เดือน Aplus Clinic หมอชาติชายครับ

Grasak

Junior Member
6 กุมภาพันธ์ 2014
สวัดดีครับ หลังจากที่ตัดสินใจทำตาสองชั้น กับคุถณหมอชาติชาย ที่ Aplus Clinic ไปเมื่อวันที่ 1 กันยายน 2556 ครับ วันนี้ผ่านไปแล้วร่วม 6 เดือน ถือว่าทุกอย่างอยู่ในเกณฑ์ดี ถึงดีมากครับ ไม่มีปัญหาอะไรครับ ชั้นตาทั้งสองข้างเท่ากันดีครับ

ย้อนกลับไปเมื่อ เดือนสิงหาคับ เข้าไปปรึกษาเมื่อวันที่ 31 สิงหาคม 2556 โชคดีครับหลังจากปรึกษาแล้วได้คิวทำในวันรุ่งขึ้นเลยครับ เร็วมาก ๆ ครับ แต่ก็เตรียมตัวเตรียมใจไว้แล้วหล่ะครับ ว่าจะทำเลย คุยแล้วโอเค ก็นัดทำเลย ไม่ต้องวางเงินมัดจำเพราะจะทำวันรุ่งขึ้นอยู่แล้ว ผมทำในราคา 18000 ครับ ราคาก็ไม่สูงมากไม่ต่ำมาก ถือว่าพอสมควรครับ

รูปภาพก่อนทำครับ

จะเห็นว่ามีชั้นตาอยู่แล้วแต่ต้องถ่ายจากมุมต่ำ อยากได้ทุกมุมครับ

Grasak

หลังทำได้ 1 วันครับ ( วันนี้คุณหมอนัดเข้าไปทำแผลที่คลินิกครับ)

บวมน่ากลัวเลยทีเดียวครับ รอวันที่มันยุบบวมเข้าที่ครับ

และผ่านไป 7 วันก็เริ่มดีขึ้นครับมากๆ

Grasak

ข้ามฟิ่วววววมา 1 เดือนครับ

รูปตอน 3 เดือนครับ

ภาพ ณ ปัจจุบันครับ ผ่านไป 6 เดือนครับ

ก่อหลังครับ

ติชมหน่อยนะคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

Mooappeal

ชั้นตาดูชัดขึ้นค่ะ หน้าแอบเรียวลงด้วย ผอมลงใช่ป่าวคะ??

Grasak

Mooappeal โพสต์ว่า:
ชั้นตาดูชัดขึ้นค่ะ หน้าแอบเรียวลงด้วย ผอมลงใช่ป่าวคะ??
ก็ไม่ได้ผอมน่ะ 55555

Grasak

วันนี้ถ่ายรูปเล่น แวะเอามาให้ชมกันครับ

aomam

สมาชิกโดดเด่น
ทำแล้วตาสวยจังค่ะ หล่อเลย
แต่แอบชอบลุ๊คตาตี๋อะ น่ารัก

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ชั้นตา ยังไม่เข้าที่หรือปล่าวครับ

ดูยังชัดเกินไปอ่าครับ

ด้านบน ด้านล่าง