รีวิว...ตัดปีกจมูก..ที่คลีนีกแพทย์สมชาย

Waraluk9

สมาชิกใหม่

สวัสดีคะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกคน คนไหนที่จมูกใหญ่แบน ไม่มีดั้งอยากจะทำศัลยกรรม
เชิญที่คลินิกแพทย์สมชายเลยนะคะ
**ก่อนอื่นเค้ามีอะไรจะมาเม้ามอยให้ฟัง คือเขาเป็นคนที่มีปัญหาปีกจมูกใหญ่และหนามาก จึงอยากได้จมูลโด่งเล็กและคมจึงได้มีโอกาศไปเยี่ยมชมพร้อมปรึกษาที่คลินิกแพทย์สมชายสาขาห้วยขวาง เพื่อที่จะปรึกษาการทำจมูกโดย...คุณหมอศิริพร เชี่ยวชาญเวช (หมอนกนั่นเองคะ) ซึ่งเค้ายอมรับจริงๆค่ะว่าเลือกคลินิกได้ถูก
ที่จริงเพราะอะไรรู้ป่าว เพราะว่า คลินิกนี้มีคุณหมอที่มีความเชี่ยวชาญด้านการทำศัลยกรรมการทำจมูกก็ว่าได้ และดีจริงสมกับที่หนูได้เลือกและตัดสินใจทำและไว้วางใจคุณแม่หมอนก (อีกอย่างแม่หมอใจดี๊ใจดีและน่าร๊ากกกกกกกมาก)
** สิ่งที่หนูไปปรึกษาก็คือว่าอยากทำจมูกในส่วนที่มันใหญ่และแบน บอกตรงๆว่าตอนแรกกลัวมากค่ะ
ตอนแรกกะว่าจะมาปรึกษาแต่พอได้คุยกับแม่หมอนกแล้วแม่หมอใจดีราคาก็กันเองที่สูดดดด จากที่จะไปปรึกษากลับเปลี่ยนใจทำทันทียอมรับจริงๆค่ะ จากที่กลัวกลับมีความมั่นใจมาขึ้นมาทันทีพร้อมที่จะทำเลยคะ
ขอเม้าอีกนิสสสนึงค่ะ พอได้ทำจริงไม่เจ็บเลย ลืมไป จะว่าไม่เจ็บก็ไม่ใช่จะมีเจ็บตอนที่ฉีดยาชานิดเดียวแค่นั้นเองละค่ะ ขอบอกคุณหมอมือเบามาก พอรู้สึกตัวอีกทีเสร็จแล้วเร็วมากเลยไม่เสียเวลาดีจริง หลังจากทำเสร็จสามารถไปทำงานได้ตามปกติค่ะไม่มีบวมช้ำเลย

Pimsuda

สมาชิกโดดเด่น
30 กันยายน 2015
ทำแล้วสวยขึ้นมากเลยค่ะ :clap::inlove:

ด้านบน ด้านล่าง