เสริมหน้าอก แต่งหัวนม Aplus clinic โดยคุณหมอชาติชายค่ะ

Orrachar

Junior Member
4 กุมภาพันธ์ 2014
ได้เวลามานวดน้องนมใหม่โดยหมอชาติชาย ทำที่ Aplus Clinic ค่ะ ขึ้นเขียงไปเมื่อวันที่ 27 ค่ะ ตัดไหมไปแล้วเมื่อวานค่ะ ทุกอย่างโอเคมาก หมอสอนนวดแล้ว เป๊ะเว่อค่ะ หัวนมไม่ค่อยเห็นแผลเลยดีใจมากค่ะ รอลุ้นค่ะว่าเปิดแผลอีก 2 วันจะเริ่มมีแผลนูนไหม แต่ตัดไหมเมื่อวานหมอบอกว่าแผลดีค่ะ ไม่น่ามีแผลเป็นหรือแผลนูน อีกสองวันติดกันน้ำไปก่อน พอเปิดก็ทาลดลอยแผลเป็นได้เลยค่ะ หมอนัดอีกที 7 วันค่ะ ก่อนทำค่ะ แอบอายแต่ไม่ซีค่ะ เพราะไม่เห็นหน้า!! นี่ค่ะ หลังทำ 8 วันแล้ววววววววว v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v v

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ดูดีขึ้นมากเลยครับ แล้วแบบนี้จะมีผลต่อความรู้สึกสัมผัสมั้ยครับ

Orrachar

4 กุมภาพันธ์ 2014
freshnight โพสต์ว่า:
ดูดีขึ้นมากเลยครับ แล้วแบบนี้จะมีผลต่อความรู้สึกสัมผัสมั้ยครับ
คุณหมอบอกว่าช่วงแรกอาจมีผลค่ะ แต่เดี๋ยวก็ดีขึ้นเองค่ะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
freshnight โพสต์ว่า:
ครับ ขอให้ดีขึ้นไวๆนะคับ ^^

Drjhow

สมาชิกโดดเด่น
30 พฤษภาคม 2014
รบกวนถามค่ะ ราคาเท่าไหร่ ยี่ห้ออะไร ทรงไหน กี่cc และใต้หรือเหนือกล้ามเนื้อคะ

hnooyhana

สมาชิกโดดเด่น
12 พฤษภาคม 2014
โอ๋ มันอวบอึม ขึ้นมาทันทีเลย ครับ สวยๆๆ

Honey love

สมาชิกใหม่
13 มิถุนายน 2014
ราคาเสริมรวมตัดแต่งหัวนมเท่าไรคะทำแล้วสวยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง