เสริมจมูก สวยๆ เนียนๆ #ทีมหมอบอย

edorpii

สมาชิกใหม่
สวัดดีค่ะ มีรีวิวเสริมจมูก กับคุณหมอบอย ที่ วายบี คลินิก ทองหล่อซอย 3 ให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ
ทำมา 8 วันค่ะ ราคา 13700 ค่ะ รวมค่ายาแล้วค่ะ ซิลิโคนนิ่ม

เราต้องการธรรมชาติ เนียนๆ สวยๆ ก็บอกหมอตามนั้นค่ะ ว่าเอาสวย ๆ ไม่โด่งมาก

หมอก็จัดให้มาแบบนี้ค่ะ
รูปนี้ 8 วันนะค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

หลังทำทันที ตอนนั้น ยาชายังแบบว่า มึนมากค่ะ

หมอให้ดูกระจก ดูมันโ่งมากลเยค่ะ แต่หมอบอกว่า เดี๋ยวมันยุบไป จะเหมือนไม่ได้เสริมเลยนะ ถ้าเอาต่ำกว่านี้

อันอันนี้วันที่ 1 ค่ะ

แบบว่า เริ่มละค่ะ ใต้ตา มาละค่ะ แดงค่ะ ประครบเย็นแบบบว่าหนักมาก

ต่อไปวันที่ 3 ค่ะ

ดีนะค่ะ ที่ประคบเย็นเยอะ และไม่ได้ออกไปไหน มีเวลาพักฟื้นเยอะ เลยหายทันค่ะ ไม่ถึงกับเขียวช้ำค่ะ

ต่อมา วันที่ 6 ค่ะ หายละค่ะ แบบว่า หายเร็วมาก นี่แสดงว่าหมอมือเบามากเลยชิมิ

และนี้รูปวันนี้ค่ะ เพิ่มถ่ายเลย ครบ 8 วันค่ะ วันนี้

หลังจากนนี้ น่าจะยุบลงอีก เพื่อน ๆ มีอะไรแนะนำ แนะนำได้นะค่ะ แบบว่าระวังอะไรบ้าง ควรเลี่ยงอะไรบ้างอ่าค่ะ

Elsa

สมาชิกโดดเด่น
แปดวัน แต่งหน้า ใส่แว่น ได้แล้วเหรอค่ะ โห หายไวมากเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง