ทำจมูกที่มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ อยากเป๊ะแบบเก้าฮอร์โมน -0-

kiuytred

สมาชิกโดดเด่น
20 สิงหาคม 2015

หวัดดีจ้า เราชื่อนุ่นนะ เราเพิ่งตัดสนใจไปทำศัลยกรรมมานั่นคือทำจมูก! ดูๆไว้ไม่กี่ที่ที่โอเคๆหน่อย และสุดท้ายเราเลือกที่คลินิกหมอเสค่ะ ชื่อมาสเตอร์พีซคลินิกอยู่ตรงข้ามมาบุญครองเลย แต่คุณหมอที่ทำจมูกคือคุณหมอต้นค่ะ ชื่อคุณหมอชนกร ซึ่งเป็นอาจารย์หมอเลย ตัวจริงใจดีมากๆ

ก่อนทำจมูก ขุดภาพมาให้ดูแหะๆ นี่นุ่นเลือกแบบสวยแล้วด้วยนะ 55555 สังเกตว่าจมูกไม่มีเลยT_T หลังทำทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่าคิดถูกแล้วววววววนะนุ่นที่ทำจมูก 555

พลีชีพโชว์หน้าสดหลังทำ 1 วันค่ะ เริ่มมีบวมช้ำตรงหัวตานิดหน่อย ปกตินุ่นเป็นคนช้ำง่ายมากโดนชนนู้นนี่ก็ช้ำแระ ทำจมูกก็ช้ำแค่นี้ถือว่าเบาๆ ส่วนตอนผ่าตัดก็ไม่เจ็บเลยไม่ได้โกหก เพราะหมอจะให้หลับแบบนึงนี่ก็ไม่รู้เรื่องแล้ว 555 ทำไม่นานค่ะ รู้ตัวอีกทีก็เสร็จมีดั้งสวยงาม^^

ข้ามมาอัพเดทที่ 9 วันเลยนะคะ เพราะวันก่อนหน้าก้คล้ายๆกัน คิดว่าเป็นไงกันบ้าง

เปรียบเทียบให้ดูเห็นถึงความแตกต่างเลยใช่มั้ย.. นุ่นไปลงรีวิวในกลุ่มศัลยกรรม คนมาเม้นชมเพียบว่าเข้ากับหน้ามาก ไอ้เราก็เป็นปลื้มมมมมตัวลอย 5555 เพราะตัวนุ่นก็ชอบมากๆค่ะหลังทำสวยดี ที่คลินิกเค้าจะมีซิลิโคนหลายอย่างคือทั้งเมกาและเกาหลีนะ ราคาไม่เท่ากัน ชอบแบบไหนก็เลือกเอาลองคุยกับหมอดูค่ะ ของนุ่นเลือกอเมริกา อยากได้สูงๆ ทรงชัด

อัพเดทจร้า แฮปปี้มากกกกกกก ชอบมากเลย เข้ากับหน้ามากๆขนาดยังไม่ครบ 2 อาทิตย์เลยแต่ทรงก็สวยถูกใจขนาดนี้ หมอจะนัดไปดูอีก1เดือนค่ะ ส่วนไหมก็เป็นไหมละลายไม่ต้องเข้าไปตัดไหม

ในภาพจมูกยังไม่ยุบบวมดีค่ะ แต่มารีวิวก่อน เขิน555555 ไม่อยากบอกว่าจริงๆนุ่นชอบจมูกแบบเก้าฮอร์โมน หลังทำเลยเอารูปมาเทียบดู ถึงไม่สวยเท่าเก้า แต่ตอนนี้ก็มั่นใจขึ้นเยอะมากๆๆๆๆ พอใจมากเลยค่ะ มีเพื่อนหรือคนรู้จักอยากทำ นุ่นก็จะแนะนำหมอต้นเลย หมอเก่ง ที่คลินิกก็ดูแลดีด้วยเกินราคามาก นุ่นทำราคาโปรฯนะคะ 11,900 ค่ะ

bumbleben

ทำแล้วคล้ายๆน้องเก้าเลย สวยซะอยากจีบเลย 5555
หันหน้าตรงแล้วยังดูบวมๆใหญ่ๆ ไม่รู้เพราะยังไม่เข้าที่หรือเพราะพื้นฐานน้องเป็นคนเนื้อปีกจมูกเยอะ
ยังไงมาอัพเดตให้ดูบ้างนะครับ ผมรอ :blush:

alycheeze

แต่งหน้าด้วยแหละ ก็เลยคล้าย เราว่านะ

atoeylove

17 พฤศจิกายน 2015
ใช้ยา สลบ หรือ ยาชาอ่ะคะ

kiuytred

20 สิงหาคม 2015
แต่งหน้าด้วยแหละ ก็เลยคล้าย เราว่านะ
แฮะแฮะ ค่าา
พิมพ์เดียวกานเลย
เย้ยยย ขอบคุณค่ะ สวยได้เท่านั้นก็ดีจิ
ใช้ยา สลบ หรือ ยาชาอ่ะคะ
ยาชาค่ะ
รูปแรกเหมือนมากกกกกกก
ขอบคุณค่าา

bungbung77

ทรงเหมือนเลย เเท่งๆ หน่อย เเต่สวย

ด้านบน ด้านล่าง