Review เสริมจมูกโดยคุณหมอต้น ค่ะ

portiuyo

สมาชิกโดดเด่น

ชื่อมายด์ค่ะ เราไปทำจมูกกับหมอต้นที่ หลังจากดูรีวิวมาเยอะมากกกกกก เยอะมากจริงๆ นะ แต่คิดว่ายังไงก็ต้องทำให้ได้ เพราะถ้าไม่ทำแล้วหน้าจะแย่มาก​

ก่อนทำค่ะ​

ก่อนทำจมูก​

ปัจจุบันหลังทำจมูกแล้วค่า

หลังเสริมจมูกแล้วเป็นไงกันบ้างคะ เปลี่ยนไปเยอะเลยเนาะ ชอบมากค่ะ โด่งธรรมชาติไม่เว่อร์ ขอบคุณหมอต้น​

มุมด้านข้างค่ะทรงสวยมาก​

หลังทำจมูกก็เพิ่งเริ่มหัดแต่งหน้าค่ะ ^o^ ไม่ผิดหวังที่ทำจมูกกับหมอต้นมา จมูกสวยถูกใจที่สุดค่ะ หมอใจดีสุดๆ เลยยยยยด้วย ^^​

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เสริมจมูกแล้วสวยขึ้นมากเลยครับ ทรงก็สวย แต่แท่งดูเล็กไปนิดครับ

bumbleben

อยากดูรูปเพิ่มเติมครับ ทำมาเท่าไรครับ ขอแบบราคาสุทธินะครับ แบบรวมค่ายารวมทุกอย่างเลย จะเก็บเงินครับ

Elsa

สวยเหมาะกับหน้าค่ะ

portiuyo

เสริมจมูกแล้วสวยขึ้นมากเลยครับ ทรงก็สวย แต่แท่งดูเล็กไปนิดครับ
สวยค่ะสวยมากๆเลยค่ะ
น่ารัก
สวยเหมาะกับหน้าค่ะ
สวยมาก
ดูดี เขียวเเหละ
ขอบคุณค่ะ

อยากดูรูปเพิ่มเติมครับ ทำมาเท่าไรครับ ขอแบบราคาสุทธินะครับ แบบรวมค่ายารวมทุกอย่างเลย จะเก็บเงินครับ
เราทำราคาโปรโมชั่น 19,000 ค่ะ ที่มาสเตอร์พีซคลีนิกค่ะ มีค่ายาไม่เกินพันค่ะ ตอนนี้ไม่รู้เท่าไร เช็คอีกทีนะคะ เราทำมานานแล้วค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง