รีวิวเสริมหน้าอก ที่ Aplus Clinic รูปเยอะค่ะ หลังทำ หลายๆ มุม

spacetar

สมาชิกใหม่
24 มิถุนายน 2015
เสริมหน้าอกมาได้ครบ 20 วันแล้วค่ะ แบบผิวทรายค่ะ ตัดไหมเรียบร้อยแล้ว

ตอนนี้เริ่มนวดบ้างแล้วค่ะ ทรงออกมาสวย ธรรมชาติถูกใจมากๆ ค่ะ ไม่ใหญ่

และไม่เล็กจนเกินไปค่ะ เราว่ากำลังพอดีตัว วันตัดไหมเจ้าหน้าที่จะสอนนวด

ของเราผ่าตัดกับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ค่ะ คุณหมอใจดี มือเบาด้วย

เราว่าที่นี่เสริมหน้าอกสวย โอเคค่ะ เอาข้อมูล ไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะค่ะ

ข้อมูลการติดต่อของคลีนิกก็ ไลน์ aplus_clinic ค่ะ ลองดูรูปด้านล่างกันนะ

รอยแผลผ่าตัดค่ะ จางเร็วมากๆ

ด้านบน ด้านล่าง