ผิวแห้ง มีริ้วรอย ใครพอจะมีวิธีช่วยแก้ไขเรื่องพวกนี้่บ้างคะ

nunamsai

สมาชิกโดดเด่น
16 มิถุนายน 2014
ใครเคยมีปัญหาเรื่องผิวแห้ง ริ้วรอยกันบ้างคะ ใช้พวกครีมก็แล้วแต่หน้ายังแห้งไม่มีน้ำมีนวลเลยคะ เพื่อนๆ มีตัวจัดการกับปัญหาพวกนี้แบบไหนให้ได้ผลโดยที่ เห็นแบบ ภายใน 1 เดือน อะไรประมาณนี้

dotpinkmarch

10 กุมภาพันธ์ 2015
ทาครีมเยอะๆๆสิค่ะ หรือไม่ก็ ดื่มน้ำให้ได้วันละ 8 แก้ว นอนให้เพียงพอเท่านี้ก็คงจะช่วยได้แล้วมั้ง

anahata

สมาชิกใหม่
27 กรกฎาคม 2014
ผิวแห้งทามอยซ์เจอร์ไรเซอร์ บำรุงเช้าเย็น
ระหว่างวันดื่มน้ำเยอะๆด้วยจ้า

ladyisjung

10 กุมภาพันธ์ 2015
ดื่มน้ำเยอะๆ ค่ะ ใช้มอยซ์เจอร์ไรเซอร์ที่มี HA อ่ะค่ะ ช่วยได้อยู่

Tommy

แนะนำ Serum Stemcell ดอกกล้วยไม้ของนีโอเจนค่า ช่วยเรื่องริ้วรอย และก็พวกใต้ตาดำ ทาได้ทั้งหน้าเลยเรากับแม่ใช้อยู่ แต่ราคาสูงนิดนึงน้า :sweating:

ด้านบน ด้านล่าง