เสริมหน้าอก หมอชาติชาย ก่อนหลังทำค่ะ

wwwhite

สมาชิกใหม่
13 มิถุนายน 2015
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมหน้าอก กับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ค่ะ Absolute beauty clinic ค่ะ
ปรึกษาที่ สาขาพระรามสองค่ะ และไปผ่าตัดที่ สาขาทองหล่อค่ะ ทางคลินิก จัดเตรียม คิว รถรับส่งให้เรียบร้อยค่ะ

ตอนนี้เราทำได้เกือบ 20 วันแล้วค่ะ ยังไม่ได้กลับเข้าไป พบหมอชาติชย เลยค่ะ เข้าไปแต่ที่สาขาพระรามสองค่ะ
ว่าง ๆ ว่าจะเข้าไปพบหมอ สองสามวันนี้ค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ

หลังทำประมาณ 20 วันค่ะ

รอยแผลค่ะ พยายามทายา ดูแลเต็มที่ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง