รีวิวตาสองชั้น ของ พลอยเองค่ะจากหมวยๆ ตอนนี้แบ๊วลื้มมมม

poy.poypoy

สมาชิกโดดเด่น
พลอยนะคะ วันนี้มารีวิวตา 2 ชั้น ที่นี่เค้าเรียก celebrity eyes มาสเตอร์พีซคลินิกแถวสยามค่ะ ที่อยากทำตาเพราะแต่ก่อนหมวยมากคือไม่มีชั้นตาเลยอะ อยากตาหวานๆ แต่งหน้าง่ายๆ พลอยทำกับหมอเสนะคะ หลังทำชอบมากกกก แบ๊วสุด เปลี่ยนลุคจากหมวยๆ ไปเลย ซึ่งจริงๆ พลอยทำมานานละค่ะเกือบปีได้แล้วมั้ง 555 แต่เพิ่งมารีวิว >_<

พลอยทำมาราคา 35000 ค่ะ เคยดูของที่อื่นมาเหมือนกันที่ถูกๆ กว่านี้แต่พลอยกลัวแผลหลังทำของที่อื่นมากอะ เห็นที่นี่หลังทำทันทีแทบไม่ช้ำเลยแล้วก็ไม่เป็นแผลน่ากลัวๆ ด้วย ส่วนตัวต้องแต่งหน้าทุกวันอ่ะ ไม่แต่งละจบเลย - -* ก็เลยเลือกทำที่นี่ มาทำก็มีค่ายาเพิ่มนิดหน่อยจำไม่ได้ว่าเท่าไรไม่เกินพัน ตอนทำไม่เจ็บเลยบวมนิดหน่อยไม่กี่วันก็แต่งหน้าออกเที่ยวละ 555

ก่อนทำตาคือหมวยลื้มมมม555​

หลังทำ4-5วันค่ะ ไม่มีเขียวช้ำเลย​

หลังตาหวานขึ้นค่ะ แต่งหน้าง่ายขึ้นมากๆ เปลี่ยนลุคเลย​

ตาปัจจุบันธรรมชาติดีมากกกก หมอทำสวยมาก คนเห็นตาพลอยแล้วบางคนไมรู้ว่าทำมาเพราะธรรมชาติมากไม่มีรอยแผลค่ะ แต่คนที่รู้ว่าทำก็บอกว่าคิดถูกเพราะหน้าหวานขึ้นเลย555 สนใจทำตาแบบพลอยลองดูในไอจีคลินิก @masterpiece_clinic ได้ค่ะพี่ๆที่คลินิกก็ดูแลดีประทับใจเลยมาบอกต่อ อยากดูรูปเพิ่มไปดูในไอจีพลอยได้นะ piploypipi ค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
น่ารักมากครับ เนตไอดอลหรือปล่าวครับเนี่ย

Bigky2525

ก่อนทำก็ชอบ หลังทำก็ชอบนะครับ สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

poy.poypoy

สวยมาก เฟริ์มเลย ราคาเท่าไหร่ ค่ะ :*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::inlove::h::h::h::h::h::h::h::h::h::h::h::h:
พลอยทำมา 35,000 ค่ะ รู้สึกว่าตอนนี้มีโปรด้วยมั้งคะ เห็นแว๊บๆในไอจี ลองไปสอบถามดูนะคะ

byeonebyelove

14 กันยายน 2015
แล้วราคาที่ทำมา ประมาณ เท่าไหร่ แล้วทำนานไหม

ด้านบน ด้านล่าง