รีวิวปากกระจับ ปากบาง แบบดารา กับคุณหมอเปิ้ล-พลศักดิ์ ^^

Allbubblezll

สมาชิกโดดเด่น
มาแล้วจ้า !!! รีวิว ปากกระจับ ปากบาง ปากทรงปีกนก ช่วยรับสวย เรียกเสน่ห์ เรียกเงินเรียกทอง คราฟฟฟ

สำหรับภาพตัวอย่างเคสด้านบน เป็นคนไข้สาวสวย หุ่นดี เข้ามาผ่าตัดเสริมปากกระจับแบบดารา

กับทางคุณหมอเปิ้ล สังเกตุจากรูปก่อนทำ หลังทำ แตกต่าง และสวยงามขึ้นอย่างเห็นได้ชัดครับ

เป็นการยกระดับความสวย เซกซี่ให้กับสาวๆได้เห็นอย่างชัดเจนคราฟฟ

สำหรับผู้ที่มีปัญหาปากหนา ปากบาง ปากไม่ได้รูป การทำศัลยกรรมปากบาง ปากกระจับ ทรงปีกนก ช่วยได้

เพราะนอกจากจะทำให้คุณเกิดความมั่นใจมากขึ้นแล้วนั้น ยังให้หน้าตาของคุณดูดี ดูเด็ก หน้าหวานและดูเซ็กซี่ขึ้นมากอีกด้วยนะครับ

แต่ก่อนจะทำปากกระจับ ปากบาง คุณหมอจะให้คนไข้ส่งรูปหน้าตรงและด้านข้างมาให้ดูก่อน

หรือเข้ามาพบเพื่อพุดคุย ปรึกษา รับคำแนะนำจะดีที่สุดครับ เพราะทางหมอจะได้ทำการออกแบบ และพิจารณา

พร้อมกับแบบปากกระจับที่เราอยากจะเป็นเจ้าของก่อนว่าแต่ละแบบที่คนไข้เลือกมานั้น จะเหมาสมจะได้สัดส่วนกับรูปหน้าเดิมมั้ย

เพราะคุณหมอจะดูแลทุกขั้นตอนอย่างพิถีพิถันด้วยตัวเองทั้งหมด ก่อนการผ่าตัดคุณหมอจะทำการวาดแบบปากให้เราดูบนปากของเรา

ว่าจะตัดจะเย็บตรงไหนและรูปปากหลังการผ่าตัดจะออกมาเป็นอย่างไร และอธิบายให้คนไข้ฟังอย่างชัดเจน

เพื่อให้คนไข้ได้ตัดสินใจด้วยตัวเองพึงพอใจ และต้องการเพิ่มเติมแก้ไขตรงไหนอย่างไร

เมื่อทำการตกลงอธิบายจนคนไข้พอใจแล้วคุณหมอก็จะเริ่มทำการผ่าตัด ใช้เวลาประมาณ 30 นาทีเท่านั้นเองครับ

อารมณ์ก็จะเหมือนเรากำลังทำฟันค่ะ แป้บเดียวเราก็จะได้เป็นเจ้าของปากกระจับตามที่เราใฝ่ฝันแล้วครับ

หลังจากการศัลยกรรมปากกระจับ แน่นอนอจะต้องมีรอยแผลจากการเย็บเกิดขึ้น อาจเกิดอาการเจ็บ แสบ

หรือบวมข้ำสำหรับบางท่านใน 2-3 วันแรก และจะหายเองและค่อยๆ ดีขึ้นภายใน 7 วัน

แต่แอดมินขอยืนยัน การีนตี 100 % ว่าคนไข้ที่ทำกับคุณหมอเปิ้ลส่วนใหญ่แผลจะหายเร็ว และแทบจะไม่เกิดอาการบวมช้ำเลย ครับ

แต่ถึงอย่างไรแอดมินขอแนะนำการดูแลตัวเองหลังการศัลยกรรมให้ทราบก่อนนะครับ

ประคบเย็นอย่างสม่ำเสมอติดต่อกัน 3 วันแรกและพักผ่อนให้มากที่สุด ด้วยการนอนหนุนหมอนสูง

จากนั้นประคบด้วยเจลเย็นซึ่งคุณหมอจะแจกให้คนไข้ทุกคนหลังผ่าตัดเสร็จบริเวณรอบๆ ปากหรือแก้ม

โดยหลีกเลี่ยงการประคบบริเวณรอยแผล เพื่อป้องกันอาการบวมที่อาจเกิดขึ้นได้

รักษาความสะอาดบริเวณริมฝีปากและช่องปากอยู่เสมอ ด้วยการแปรงฟันอย่างเบามือ แนะนำให้ใช้แปรงสีฟันสำหรับเด็ก

หรือใช้น้ำเกลือแทนน้ำยาบ้วนปากทุกครั้งเท่าที่จำเป็น เพื่อป้องกันไม่ให้เศษอาหารตกค้างสะสมจนทำให้แผลติดเชื้อ

งดกิจกรรมที่จะทำให้แผลกระทบกระเทือน เช่น การขยับริมฝีปากกว้าง พูด หรือหัวเราะมากจนเกินไป การสัมผัสจับริมฝีปาก

การเคี้ยวอาหารที่มีความแข็งและเหนียว เล่นกีฬา และที่สำคัญยังควรหลีกเลี่ยงอาหารรสจัดและเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ในช่วง 1-2 เดือนอีกด้วย

รับประทานยาตามแพทย์สั่ง และทำตามคำแนะนำของแพทย์อย่างเคร่งครัดและรับประทานยาให้ตรงเวลาจนหมด

ปัจจุบันการศัลยกรรมปากจึงเป็นที่ยอมรับอย่างแพร่หลายๆ ทำให้สาวๆและหนุ่มๆที่ใส่ใจ รักสวยรักงาม และต้องการเนรมิตตนเองให้หล่อ สวย

มีบุคลิกที่ดี มีความมั่นใจ ก็ไม่พลาดที่จะเลือกการทำศัลยกรรมปาก ไว้เป็นส่วนหนึ่งของการปรับเปลี่ยนตัวเอง ครับ

แอดมินหวังว่าการรีวิวเคสทำปากกระจับ ปากบาง สำหรับท่านชาย และสาวๆ วันนี้อาจจะเป็นแนวทางเลือกหนึ่งสำหรับท่านที่ต้องการจะทำการผ่าตัดปากครับ

ส่วนท่านไหนที่สนใจ อยากปรึกษารายละเอียดเพิ่มเติม ตามลายเซ็นครับ

ทั้งนี้เผื่อเวลาในผ่าตัดด้วยนะครับ เพราะทางคุณหมอเปิ้ล คิวเยอะครับ มีเคสทุกวัน

ขอบคุณเว็ปไซต์ และสมาชิกทุกท่านมากครับบ

ด้านบน ด้านล่าง