ฉีดฟิลเลอร์ เสริมจมูก +ร้อยไหม หน้าเรียวจ้า

redpokkadot

Junior Member

ขอแชร์ประสปการณ์เป็นกำลังใจให้ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ ะ
พูดเลยว่ารูป before กับ after ที่ให้เห็นก่อนว่าเราไปทำอะไรมาเรียกได้ว่าพลีชีพมาก ๆค่ะ
อาจจะไม่ได้เปลี่ยนแปลงสวยหน้ามือเป็นหลังมือ แต่ทำแล้วได้แค่นี้เราก็พอใจแล้วค่ะ
เห็นแบบนี้หลายคนอาจสงสัยว่าเราไปทำอะไรมาถึงได้เปลี่ยนไปขนาดนี้ทำแค่ 3 อย่าง ดังนี้ค่ะ
ร้อยไหมหน้าเรียว ฉีดจมูก และฉีดวิตามินบำรุงผิว จ้า+ กินคอลลาเจนบ้างไรบ้างตามกระแสนิดนึง
before ให้สังเกตทรงผมเดิม!! ใบหน้าของเรามันกลมยังคิดไปตัดผมสั้นT__T
เมื่อก่อนไม่เคยคิดจะดูแลตัวเองปล่อยเนื้อปล่อยตัวชิลๆไปเรื่อย
มาเริ่มอยากสวยตอนใกล้เรียนจบมหาลัยค่ะ ^^
ปัจจุบันตอนนี้หน้าเรียวลงเยอะเพราะไปร้อยไหมหน้าเรี ยวมาก่อนเมื่อปีที่แล้วสมัยกำลังฮิต
และทำอีกครั้งเมื่อปีใหม่นี้ค่ะคราวนี้เสริมจมูกด้วย ค่ะ ตอนแรกอยากร้อยไหมพร้อมกันกับฉีดจมูก
แต่ใจก็กังวลเดี๋ยวไปทำงานวันรุ่งขึ้นเพื่อนๆที่ทำงา นจะตกใจกลัวหน้าบวม
สรุปเลยร้อยไหมไปก่อนขั้นตอนการร้อยไหมก็ไม่มีอะไรยุ่งยากก็คลีนหน้าให้สะอาดและทายาชา
ทิ้งไว้ประมาณ 30-45นาที และถึงขั้นตอนที่หมอจะเริ่มร้อยไหมค่ะ ก็ใช้เวลาเกือบๆชม.ได้ก็เสร็จ
หลังจากนั้นก็สามารถออกไปใช้ชีวิตประจำวันได้ตามปกติ ก่อนหน้านั้นเราก็แอบลงชื่อจองคิวฉีดจมูกเลยค่ะ
ได้คิวอีกอาทิตย์นึงหลังร้อยไหม พอถึงถึงวันนัดฉีดจมูกขั้นตอนก็เหมือนร้อยไหมเลยคือค ลีนหน้าก่อน
และทายาชาตามและก็ฉีดฟิลเลอร์เข้าไปหลังจากนั้นคุณหม อก็ปั้นๆบีบจนจมูกของเราขึ้นมาเป็นทรง
ก็เป็นอันเสร็จ กรี๊ดมากนี่พูดเลยหน้าเรียว จมูกโด่ง ครบๆ เรื่องสวย

ลืมเล่าเรื่องฉีดผิวตอนแรกก็ไม่สนใจนะค่ะ แต่ช่วงหลังนี้คนทักเรื่องผิวเยอะ
สีผิวเรามีปัญหาไม่ค่อยสม่ำเสมอกัน เพราตอนเด็กไม่ชอบโลชั่นเลยค่ะ เลยคิดไปฉีดผิวขาว
เพราะอยากให้ผิวขาวกระจ่างใส และอยากมีออร่าเหมือนดารา555
ตอนนี้รูปที่เอามาให้ดูนี่ทำได้ 3ครั้งแล้วนะ ไม่แน่ใจว่าครบคอร์สจะขาวขึ้นรึเปล่าค่ะ

hisokanom

ใช้ยี่ห้ออะไรฉีดจมูกเอ่ย แพงป่าว

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แค่นี้ก็เปลี่ยนมากแล้วครับ สวยขึ้นเยอะเลย

bluerurinana

สวยขึ้นเยอะเลยอ่า ยังงี้ราคาน่าจะเจ็บตัวอยู่นะ

Parnkaew.2410

10 ธันวาคม 2013
สุดยอกเลยค่ะ ดูเปลี่ยนไปเยอะตริงๆ ยินดีด้วยนะคะ ^^

billass7

5 กุมภาพันธ์ 2014
ชอบที่หน้าเรียวลงมากค่ะ เหมือนผิวก็ขาวขึ้นเยอะเลย จัดได้ว่าตอนนี้สวยแล้ววว :cool:

gardenideas

เปลี่ยนไปเยอะมากอ่า สวยจนแทนจำเค้าเดิมไม่ได้เลยอ่า

Willow

สมาชิกโดดเด่น
19 พฤษภาคม 2014
หน้าเปลี่ยนไปมากเลยนะค่ะ สวยมาก ทำมาประมาณเท่าไหร่คะ จะได้เก็บเงินไปทำบ้าง อิอิ :)

nicenessy

19 พฤษภาคม 2014
สวยขึ้นเยอะเลยนะคะ มั่นใจได้ สวยเป๊ะ!! ชอบมากอ่ะ

victoria

16 พฤษภาคม 2014
หน้าเรียวขึ้นแบบนี้ ขอบอกเลยว่าสวยจริงๆค่ะ

Ixora

20 พฤษภาคม 2014
ชอบหน้าที่ดูเรียวขึ้น เข้ารูปดูสวยมากเลยจ้า

ด้านบน ด้านล่าง