รีวิวเสริมหน้าอกทรงสูงแบบเข้าทางปานนม ใช้ Implant ของ Natrelle กับนายแพทย์ ปิยะ นิดา สกิน

nberry123

สมาชิกโดดเด่น
เอาภาพ BEFORE & AFTER มาแชร์ค่ะ เคสของเราเป็นเสริมนมแบบผ่าตัดเข้าทาง ปานนม โดยใช้ Implant ของ Natrelle ขนาด 260cc เสริมหน้าอกทรงสูงค่ะ ผ่าตัดแบบใกล้กล้ามเนื้อเนื่องจากมีเนื้อหน้าอกน้อยมาก เป็นผลงานของ คุณหมอ ปิยะ นิดา สกินค่ะ เราประทับใจมากกับการผ่าตัดครั้งนี้ คุณหมอฝีมือสุดยอดมากค่ะ หน้าอกออกมาดีไม่ผิดหวังเลย ตอนนี้ก็ยังดูแลต่อเนื่องและนวดนมตามที่คุณหมอเทรนให้ ดีใจมากเลยค่ะที่การตัดสินใจที่ยิ่งใหญ่นี้เป็นไปอย่างที่หวังไว้และออกมาดีมากๆ ใครอยากเป็นคนไข้คุณหมอปิยะอีกคนเราแนะนำเลยค่ะว่าได้ผลงานจากแพทย์ที่เก่งจริงๆ และใส่ใจคนไข้ด้วยตัวเองด้วยค่ะ

เสริมนม_นิดาสกิน_หมอปิยะ2_1.png เสริมนม_นิดาสกิน_หมอปิยะ2_2.png

ด้านบน ด้านล่าง