เสียงตอบรับ !!! ที่ยอดเยี่ยม !!! เสริมจมูกกับ นพ.พลศักดิ์ วรไกร (หมอแอ๊ปเปิ้ล)

Allbubblezll

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีสมาชิกทุกท่านครับ วันนี้แอดมินจะรีวิวหนึ่งเสียงของคนไข้ที่การีนตีผลงาน

การเสริมจมูกกับหมอเปิ้ล บิดได้ !! งอได้ !! แลดูธรรมชาติ ครับ !!

คุณปลาเป็นหนึ่งในคนไข้ที่ไว้วางใจในฝีมือของหมอเปิ้ล จึงเข้ามาทำการเสริมจมูก

เมื่อเดือนที่แล้ว ล่าสุดแผลหายดี เข้ารูป สวยงามเป็นที่น่าพอใจมากของคุณปลา

เลยมีเพื่อนของคุณปลาเข้ามาสอบถาม นัดคิวเพื่ออยากเสริมจมูกบ้าง

จากการรีวิวกระทู้นี้ แอดมินอยากให้เห็นว่า หนึ่งช่องของคนไข้จำนวนมากที่เข้ามาศัลยกรรมกับทางคุณหมอเปิ้ล

มาจากการแนะนำ บอกต่อของคนไข้เก่า และทางคนรอบข้างของคนไข้เห็นการเปลี่ยนแปลง ที่สวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเจน

จึงเป็นการสร้างความมั่นใจทางหนึ่งที่การันตีในฝีมือและประสบการณ์ของคุณหมอเปิ้ลครับผม ^^

การเสริมจมูกกับหมอเปิ้ล จะคัดสรรแต่วัสดุที่ดีที่สุด ยกตัวอย่าง ซิลิโคนที่ใช้ในการเสริมจมูก

ทางหมอเปิ้ลได้สั่งตรง และเลือกใช้ ซิลิโคนเกรด A จากประเทศอเมริกา ที่มีคุณสมบัติ งอได้ บิดได้ !!

เหมือนกับธรรมชาติมากที่สุดครับ แต่ทั้งนี้ซิลิโคนในปัจจุบันมหลายเกรด

ไทย / ญีปุ่น / เกาหลี / อมริกา / บราซิล (โดยแต่ละประเทศก็มีเกรดย่อยๆอีกจำนวนมาก -0-" )

นอกจากนี้ส่วนที่สำคัญของการเสริมจมูก คือความชำนาญ และประสบการณ์ของแพทย์ในการเหลา ปรับแต่งซิลิโคน

เพือให้สอดคล้องกับจมูกที่ต้องการเสริม และสอดคล้องกับใบหน้าคนไข้ที่ตกลงกันตอนแรก

แต่ทั้งนี้ต้องคำนึงถึงความสวยงาม ธรรมชาติ และความปลอดภัย ครับ

ท่านใดสนใจสามารถขอคำแนะนะ หรือสอบถามเพิ่มเติมได้ ตามลายเซ็นครับ

ขอบคุณทางเว็ป และเพื่อนสมาชิกทุกท่านเป็นอย่างสูงครับ ^^

Danica

สมาชิกโดดเด่น
24 พฤษภาคม 2014
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ มีหลายแบบให่้เลือกด้วย

ด้านบน ด้านล่าง