รีวิว Vaser ต้นขา ครบ 1 เดือนพอดี

putttra

สมาชิกใหม่
สวัดดีค่ะ มารีวิวเวเซอร์ค่ะ ดูดไขมันบริเวณต้นขาค่ะ ราคาเหมาไป 99999 ค่ะ ได้แค่ขานะค่ะ
โดยเลือกทำที่ทองหล่อซอยสามค่ะ yb holistic clinic โดยคุณหมอบอยค่ะ

หลังจากที่ทำมาทุกวิถีทางของการลดค่ะ ทำยังไงก็ไม่ยอมลดค่ะ ทั้งเมโส ทั้งคาร์บอกซี่ ออกกำลังกาย คุมอาหาร น้ำหนักลงค่ะ แต่ต้นขาไม่ลงค่ะ
เลยตัดสินใจเลือกที่จะดูดไขมันออกไปเลยค่ะ หาข้อมูลการดูดไขมันค่ะ จากรีวิวนี่แหละค่ะ
และมาเจอกับเจ้าตัวเวเซอร์ค่ะ เห็นว่าทำแล้วเห็นผลแน่นอน ชัดเจน แต่บวมหน่อยหลังทำ เลยตัดสินใจที่จะทำค่ะ

แต่ด้วยทำงานบริษัทค่ะ เลยต้องดูเลือกเวลาที่จะสามารถหยุดได้หลาย ๆ วันหน่อยค่ะ
ได้เวลาที่แน่นอนว่าจะสามารถหยุดได้หลายวันเมื่อวันที่ 20 กว่าๆ เดือนที่แล้วค่ะ เพราะเครียรงานทุกอย่างหมดแล้ว
และเลือกที่จะทำกับทาง วายบีคลินิกค่ะ เห็นว่าพอจะมีรีวิวบ้าง ยังไม่เคยเห้นเคสมีปัญหา เลยตัดสินใจเลือกที่นั้นค่ะ

รูปเราก่อนทำนะค่ะ

และก็นี่ค่ะ เจ้าตัวการที่ทำให้ต้นาเราใหญ่ และลดยังไงก็ไม่ลง

รูปหลังทำ 2 อาทิตย์ค่ะ
ตัดไหมแล้ว และรูปนี้ก่อนเข้ารับการนวดคลื่นความร้อนครั้งแรกค่ะ

และรูปครบ 1 เดือนค่ะ

ก่อนหลัง 1 เดือนค่ะ

จะสังเกตุว่า ขาในทั้งสองข้างจะเหมือนยุบๆ ลงไปเยอะค่ะ ทุกวันนี้เรายังใส่บอดี้สูทเพื่อให้กระชับอยู่ และคุณหมอให้เข้าไปนวดความร้อน RF ทุกสัปดาห์เลยค่ะ คุณหมอบอกว่ามันจะค่อย ๆ เข้าที่และเท่ากันในที่สุดค่ะ

ตอนแรกก็นอยมากค่ะ เพราะทำมาไม่เท่ากัน แต่ก็รู้สึกโอเคขึ้นเพราะคุณหมอบอกว่าจะดูแลให้จนกว่ามันจะเท่ากันค่ะ ตอนนี้แค่รอเวลาค่ะ และขยันเจข้าไปนวดตามที่คุณหมอแนะนำค่ะ ยังพอรู้สึกดีอยู่นะค่ะ เพราะไม่ได้รู้สึกว่าโดนทอดทิ้งจากคลินิกค่ะ

แต่เราว่ามันโอนแค่เลยค่ะ หากางเกงใส่ง่ายขึ้นค่ะ

VRangel

สมาชิกโดดเด่น
13 กุมภาพันธ์ 2015
เล็กลงนะคะ ดูดีค่าา ยินดีด้วยน้าาา ^^

:clap::clap::clap::clap::clap::clap:

gibzii.sri

สมาชิกโดดเด่น
20 มิถุนายน 2014
ครบ 1 เดือนต้นขาดูเล็กลงไปเลยนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง