อัพไซส์ เสริมหน้าอก ที่ Amed Clinic

fujichanatural

สมาชิกโดดเด่น
24 พฤศจิกายน 2014
อกใหญ่เรื่องเล็ก อกเล็กเรื่องใหญ่!! นี่แหละปัญหาของเรา
คือรู้สึกไม่รักไม่ปลื้มหน้าอกหน้าใจของตัวเองซะเลย มันก็มีนะแต่เราว่ามันน้อยไปดูไม่สะบึ้ม
บางทีเลือกใส่เสื้อผ้าอะไรก็ไม่สวยเพราะหน้าอกเล็กคือจะใส่เสื้อผ้าสวยๆ
ทีต้องยัดต้องอัดฟองน้ำซึ่งมันไม่โอเค เราก็เลยตัดสินว่าจะไป เสริมหน้าอก หน้าใจ
ให้มันดูมีอะไรขึ้นมาบ้าง ก็ลองนั่งอ่านพวกรีวิวตามเว็บศัลยกรรมอย่างดั้งโด่ง โดดเด่น มาโชว์ดอทคอม
อะไรพวกนี้ดู ก็พึ่งรู้เหมือนกันว่า เสริมหน้าอก มันมีทั้งแบบซิลิโคน กับ แบบฉีดฟิลเลอร์
ซึ่งมันก็แตกต่างกันอยู่แล้วขึ้นอยู่กับความชอบส่วนบุคคล แต่ตอนนี้เราแอบสนใจ
เสริมหน้าอก แบบฉีดฟิลเลอร์ ค่ะ สาเหตุที่เราสนใจเลือก เสริมหน้าอก แบบนี้ คือกลัวทำมาแล้วหน้าอก
มันจะไม่เข้ากับเรา มันก็สามารถฉีดให้มันสลายได้ แถมการเสริมหน้าอกแบบนี้จะให้ความรู้สึกและ
สัมผัสที่ดูธรรมชาติอีกด้วยค่ะ ตอนนี้ก็เลยนั่งมองๆ เล็งๆ พวก คลินิกที่เสริมหน้าอกแบบฟิลเลอร์เก่งๆ อยู่ค่ะ
ก็ได้มาเป็น with list อยู่ 2-3 คลินิกเหมือนกัน แต่ตอนนี้เราก็ตัดสินใจได้แล้วค่ะว่า เราจะเลือกไป
เสริมหน้าอก แบบฉีดฟิลเลอร์ ที่ Amed Clinic แต่ที่นี้ก็พึ่งรู้เหมือนกันค่ะว่าที่คลินิกเค้ามีแต่สาขาใน
กทม. เราเลยต้องโทรจองคิวไว้ก่อน และค่อยขึ้นเครื่องไปทำ ที่ กทม. ค่ะ อ๋อ...เราลืมบอกค่ะ
เราเป็นคนเชียงใหม่นะคะ ^^ จะมีหน้าอกหน้าใจสวยๆ ทั้งทีลงทุนเหมือนกันนะเนี่ย 5555

และแล้วก็ถึงวันนั้นคิวทำ เราเข้ามาที่ กทม. ก่อน เสริมหน้าอก 1 วันค่ะ
เลือกพักโรงแรมใกล้ๆ กับ คลินิกค่ะ เราเข้าไปที่ Amed Clinic สาขา สีลม นะคะ
เข้าไปตอนแรกก็กรอกประวัติ และ นั่งรอพบคุณหมอค่ะ นั่งรอไม่นานนักก็มีพนักงานของคลินิก
เรียกชื่อของเราให้เข้าไปพบคุณหมอได้แล้วค่ะ พอเข้าไปเราก็บอกกับคุณหมอค่ะว่าอยาก
เสริมหน้าอก คุณหมอก็ถามนะคะว่าเราสนใจเลือก เสริมหน้าอก แบบไหน
เราก็เลยตอบไปค่ะว่าเราสนใจ เสริมหน้าอก แบบฉีดฟิลเลอร์ คุณหมอก็เลยให้เราลองบอกขนาดคราวๆ
ที่อยากจะ เสริมหน้าอก เราก็เลยบอกไปค่ะว่าเราอยากได้ใหญ่ๆ แบบ 250CC ได้มั๊ย
คุณหมอก็ประเมินคราวๆ ก่อนนะคะและบอกกับเราว่า หน้าอกเราก็แอบมีอยู่เหมือนกันแต่ถ้า
อยากได้ขนาดนี้ก็เสริมให้ได้ค่ะ หลังจากที่ตกลงเรื่องขนาดหน้าอกได้แล้ว ก็ย้ายไปรออีกห้องค่ะและ
ก็เปลี่ยนชุดรอ จากนั้นก็จะมีพนักงานมาทำความสะอาดบริเวณหน้าอกให้เราค่ะ
และก็ทายาชาทิ้งไว้ประมาณ 45นาที และคุณหมอก็เข้ามาและเริ่มอัพหน้าอกใหม่ให้เราเลยค่ะ
ตอนทำแอบตื่นเต้นมากเลยนะคะ ไม่ได้กลัวนะแต่แบบตื้นเต้นดีใจที่เราจะมีหน้าอกใหม่แล้ว
หลังจากที่คุณหมออัพหน้าอกให้เราเสร็จแล้ว ก็จะจัดทรงหน้าอกให้เราค่ะ
ว่าแล้วก็ตามเรามาดูหน้าอกใหม่กันเลยดีกว่า เราทำเปรียบเทียบให้ดูด้วยนะคะ ว่า
ก่อน เสริมหน้าอก และ หลัง เสริมหน้าอก แตกต่างกันขนาดไหน ถ้าเพื่อนๆ มีความคิดเห็นยังไงหรือ
อย่างติชมก็สามารถแนะนำเราได้เลยนะคะ หรืออยากรู้อะไรเพิ่มเติมก็ถามเราได้จร้า ^____^

VRangel

13 กุมภาพันธ์ 2015
สวยงามมาก ปรบมือ ยินดีด้วยนะคะ ^^

Nanny

หน้าอกสวยขึ้นมากก

Ashiraa

มีโปรโมชั่นไหมคะ

Jurairat

จับแรงๆได้ไหมคะ

pangpoon

14 กรกฎาคม 2014
ดูสวยกว่าเดิมเลยค่ะ อยากไปทำมั้ง

vivovios

ดูตู้มขึ้นมาเรยค่ะ ทำที่ไหนหรอคะ

jutamas.hor

ดูสวย เซ็กซี่ขึ้นเลยค่ะ555

ด้านบน ด้านล่าง