ตาสองชั้นหวานๆกับ รพ.เลอลักษณ์

amyholly532

สมาชิกใหม่
26 กุมภาพันธ์ 2015
สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวตาสองชั้น หวานๆเป๊ะเวอร์!!!!!

ตาเดิมเป็นตาสองชั้นหลบใน แต่งหน้ายังไงก็ไม่สวยเลยค่ะ อยากทำให้ตาดูกลมโตสดใสขึ้น หวานๆหน่อย
ลองดูรีวิวจากหลายๆที่ ศึกษาหาข้อมูลนานเลย เพราะเราก็อยากทำรอบเดียวให้สวยชัวน์ๆ
รู้ข้อมูลมาว่าควรทำกับหมอที่จบเฉพาะทาง ปลอดภัยชัวน์และมีชื่อเสียง จะได้ไม่เสี่ยงนะจ๊ะ

เราเลือกทำที่ รพ.เลอลักษณ์ ประทับใจมากๆเลยค่ะ หน้าดูเด็กลงไปเลยอ่ะปลื้มสุดๆ
ตาออกมาชั้นไม่หนาเกินไป ชั้นตาเท่ากันเป๊ะ ถือว่าประสบความสำเร็จในการทำศัลยกรรมครั้งนี้ค่ะ

ติชมได้เลยนะคะ ยินดีให้คำแนะนำจ้าาาาา

(Before-After)(1).jpg (Before-After)(2).jpg 3วัน.jpg 3วัน-1.jpg 7วัน.jpg 7วัน-2.jpg

VRangel

สมาชิกโดดเด่น
13 กุมภาพันธ์ 2015
สวยจัง ยินดีด้วยกับผลการรักษาที่ได้นะคะ ^^

janniii

สมาชิกใหม่
ตาหวานขึ้นนะคะ สวยมากๆ เลยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ชั้นตาสวยขึ้น หน้าหวานขึ้น ดูเด็กลงแต่ดูยังไม่เข้าทีเท่าไหร่ มาอัพเดทเรื่อยๆนะครับ รอติดตามอยู่

ด้านบน ด้านล่าง