ทำ mesoestetic สลายไขมันต้นขา

Armmi

สมาชิกใหม่
12 กุมภาพันธ์ 2015
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ เคยมีปัญหาเกี่ยวกับต้นขาใหญ่กันบ้างมั้ยค่ะ เพราะตอนนี้เรามีปัญหามากๆ เลยค่ะ เกี่ยวกับเรื่องต้นขาเนี๋ย เพราะว่ามันใหญ่มากๆ ใหญ่แบบเห็นได้ชัดเลยค่ะ

นั้นมาดูเราต้นขาเราก่อนดีกว่าเนอะว่ามันใหญ่แค่ไหน

ขาใหญ่มาก พูดเลย

เราทนไม่ได้จริงๆ เลยไปปรึกษาคุณหมอ ท่านก็แนะนำให้เราทำ mesoestetic สลายไขมัน ค่ะ ซึ่งจะเป็นตัวช่วยสลายไขมัน แก้ปัญหาเรื่องผิวเปลือกส้ม แถมยังช่วยกระชับผิวอีกด้วยนะ แค่นี้ก็ทำให้ตาเราเป็นประกายแล้ว แต่เรื่องผลข้างเคียงหรืออันตรายก็เป็นเรื่องที่เรากังวลอยู่เหมือนกัน แต่คุณหมอก็บอกว่าปลอดภัย มีการรับรองต่างๆ นาๆ ทั้งการผลิตและคุณภาพ ซึ่งตัวนี้นำเข้ามาจากประเทศสเปนเลยค่ะ

พอฟังจากคุณหมอพูดจบเราก็อยากทำมากเลย แต่ก็อย่างที่บอกว่าวันนี้เราแค่ลองมาปรึกษากับคุณหมอดูก่อน ก็เลยยังไม่ได้ทำ แต่เราก็จองคิวคุณหมอไว้แล้วนะ อิอิ สรุปได้ทำวันเสาร์หน้าจร้า ดีใจมาก

แล้วคุณหมอก็ให้เราถ่ายรูปขาตัวเองค่ะ เพื่อที่จะได้เอาไว้เปรียบเทียบตอนหลังทำเสร็จ ว่ามันจะแตกต่างกันมากน้อยแค่ไหน

เห็นขาตัวเองแล้วเขินเลยค่ะ

มาวัดกันเลยค่ะ ว่าตอนนี้ขาเราใหญ่แค่ไหนแล้ว 555

ถ้าเราเข้าไปทำ mesoestetic สลายไขมัน เมื่อไหร่ เราจะรีบมาบอกเพื่อนๆ กันเลยนะคะ แล้วจะมาเปรียบเทียบให้ดูค่ะ ระหว่างก่อนทำ กับหลังทำ mesoestetic สลายไขมัน ว่ามันจะต่างกันมากแค่ไหน

VRangel

สมาชิกโดดเด่น
13 กุมภาพันธ์ 2015
สู้ๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ^^

ด้านบน ด้านล่าง