เสริมหน้าอก 360 ซีซี aplus clinic

sashi

สมาชิกใหม่
เสริมมาได้ 5 วันแล้วค่ะ ยังมีรอยช้ำ ๆ อยู่บริเวณใต้ราวนมบ้างเล็กน้อยค่ะ เราผ่าใต้ราวนมค่ะ
ตอนนี้แผลแห้งแล้วก็สวยดีค่ะ เหลือรอตัดไหมอย่างเดียวค่ะ ทางคลีนิกนัดตัดไหม 14 วันค่ะ
พนักงานที่นี่น่ารักมากค่ะ สอบถามอาการเราทุกวันเลยค่ะ เราทำซิลิโคนซิลิเมท ทรงกลมค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ รูปนี้ขอมาจากน้องพนักงานค่ะ

รูปหลังทำค่ะ รูปนี้ถ่ายเองค่ะ พยายามสุดๆ อาจจะดูเอียงๆนะค่ะ ถ่ายเองอ่าค่ะ

จะมีรอยช้ำเล็กน้อยค่ะ เดี๋ยวน่าจะหายไปเรื่อยๆ อ่าค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง