+เสริมจมูกมา ที่ดีมอร์คลินิก ขออวดนิสนึง อิอิ+

Mandeedaa

สมาชิกโดดเด่น
ไปเสริมจมูกที่ ดีมอร์คลินิก มาอะ แถวลาดพร้าว เลยขอมาอวดนิดนึงอะคับ ใครชอบไม่ชอบไม่รู้ แต่ผมชอบมว๊ากกกกกกก พี่ๆที่คลินิกก็น่ารักทุกคนเลย คุณหมอทำสวยมากเลยชอบๆ ประทับใจไม่รู้ลืม

ที่ตัดสินใจมาทำเพราะเห็นรีวิวที่เฟสคลินิก แล้วสอบถามไป เลยได้รู้ว่า ที่นี่เค้าเน้นเรื่องความปลอดภัยเป็นหลักด้วย เพราะเค้ามีแต่หมอที่จบโดยตรงมาเลย เลยไว้ใจ แถมราคาก็ไม่โหดมากเกินไป ตอนนี้บอกเลยว่าคุ้มโคตๆๆ

อะๆมาดูกันดีกว่า วันแรกนะ ก่อนทำ กะหลังทำเสร็จเลย

ตอนนี้เกือบ2อาทิตย์นะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อยากเห็นหลังทำ หน้าตรงครับ

Mandeedaa

นี่เลยค้าบบบ เห็นปีกหมดเลย ฮือๆๆ กล้าขอเราก็กล้าให้ดูอะ

Mandeedaa

กำลังเก็บตังตัดปีกต่อครับ เสียดายไม่ได้ตัดสินใจแต่ทีแรกอะ หมอกับพี่ที่คลินิกเค้าก็แนะนำนะ แต่เราลังเลอะ เสียดายๆๆ

ปล.ลงกระทู้ผิดที่ ผิดหมวดหมู่อันนึง เลยกลายเป็นว่าต้องตอบ2ที่เลย ฮือๆ

nannarakmak

จมูกสวยดีอะ สงสัยได้เก็บเงินทำเพิ่มอีกและเรา

tooksabuy

13 ธันวาคม 2014
ขอบอกว่าหน้าน้องเปลี่ยนมากๆเลยนะคะ เริ่ดค่ะ

parischart

คุณน้องทำมาเท่าไรนะคะ พี่ทำปากมาที่ดีมอร์นี่แหละ อยากรู้ราคา เผื่อเอาไปต่อรองอะ

nataree

สมาชิกใหม่
14 กุมภาพันธ์ 2015
สวยค้ะสวย ถ้าตัดปีกด้วยเนี่ยโอเครเลย

nannarakmak

ทำเลยๆ เชียร์คร้าบบบบ
555 อยากทำค่าาา แต่ตอนนี้เห็นปากตัวเองแล้ว อยากเก็บเงินไปทำปากล่างก่อนด่วนๆเลยอะ ไม่เชื่อลองเข้าไปดูรีวิวพี่สิ

QQ.

สมาชิกใหม่
17 กุมภาพันธ์ 2015
ดูดีมากเลยครับ มองด้านข้าง เห็นเป็นทรงชัดเลย

ด้านบน ด้านล่าง