รีวิว ฉีดฟิลเลอร์ เสริมดั้ง + ร้อยไหมหน้าเรียว ที่เอเมดคลีนิก

twowayfarago

Junior Member
10 ธันวาคม 2013

หวัดดีคะ =) ...,, วันนี้จะมารีวิวใบหน้าวีเชฟจ้า และความเปลี่ยนแปลงทางจมูก!!!

เป็นไงบ้างคะแตกต่างมั๊ยเอ่ย นี่ยอมพลีชีพเอารูปเก่าๆ มาเปรียบเทียบให้เห็นกันไปเลยจะๆ
หลายคนอาจสงสัยวีเชฟ กับ จมูกทรงนี้ได้มายังไงและทำอะไรไปบ้าง
วันนี้เราจะมาบอกเลยจ้า..เรามีฉีดโบท็อกซ์ ร้อยไหม และ ฟิลเลอร์จมูกด้วย

ตอนแรกที่เราจะทำ คือ แค่ ฉีดโบท็อกซ์ เท่านั้นเองแต่คลินิกที่เราไปหา
เค้ากำลังมีโปรคือ โบท็อกซ์1ขวด แถมร้อยไหมไม่จำกัด!!!
มันดึงดูดใจตรงนี้แหละค๊าาา เลยไม่รอช้าตกลงทำเลย ตอนไปทำก็แบบกำลังวลนิดหน่อย
เพราะเห็นหลายคนบอกร้อยไหมน่ากลัวและเจ็บ แต่จริงๆแล้วพูดเลยร้อยไหมไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ
ถ้าอุปกรณ์สะอาดถูกหลักของทางการแพทย์เค้าและคุณหมอที่ทำให้เป็นผู้เชี่ยวชาญด้านนั้นจริงๆ
และอีกอย่างคลินิกที่ไปทำต้องมีความน่าเชื่อถือนะจ๊ะ ทุกคน

หลังจากที่เราไปฉีดโบท็อกซ์ และ ร้อยไหม มาแล้วแอบรู้สึกจมูกตัวเองไม่โด่งดูไม่มีมิติสุดๆ
ไม่นานนักเราก็โดดไปที่คลินิกอีกครั้ง
ครั้งนี้มาทำอะไรหน่ะหรอ ก็ฉีดฟิลเลอร์จมูกจ้า ฟิลเลอร์นี่บอกเลยนะคะไม่เจ็บใช้เวลาไม่นาน
อยู่ๆจมูก ก็ขึ้นมาซะงั้น :rolleyes::rolleyes: แถมทรงสวยและเป็นธรรมชาติสุดเลย
ต้องยอมรับเค้าเลยจริงๆ คุณหมอที่นี่เก่งสุดๆไปเลย
อ๊ะ...มีเคล็บลับอีกอย่างมาบอกทุกคนจ้าถ้า
อยากให้โบท็อกซ์ + ร้อยไหม+ฟิลเลอร์
อยู่ทนอยู่นานทางที่ดีควรจะงดพวกของมึนเมาทุกชนิด
นะจ๊ะเพื่อความสวย ^____^

0pEL

Administrator
Staff Member
หน้าดูวีขึ้นเลยครับ

Lasannii

20 ธันวาคม 2013
เอเมดคลีนิก อยู่แถวไหนหรอคะ สนใจอยากสวยบ้าง รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ^^

twowayfarago

10 ธันวาคม 2013
รู้สึกว่าจะมี 3 สาขานะค่ะ แต่เราไปทำที่สาขาทองหล่อ ;)
ถ้าสนใจลองเข้า FB ของ Amed center ดูนะ

panarai.peela

สงสัยต้องไปทำร้อยไหมบางแล้ว หน้าดูเรียวดีอ่า เราชอบ

N'amfar

17 กุมภาพันธ์ 2014
เรียว และ วีเชฟ เห็นๆเลยอ่า ยังงี้แพงมากป่าวค่ะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
Lasannii โพสต์ว่า:
เอเมดคลีนิก อยู่แถวไหนหรอคะ สนใจอยากสวยบ้าง รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ^^
รู้สึกจะมี 2 ที่นะครับ ทองหล่อ สีลม ไม่แน่ใจว่าที่สยามยังเปิดอยู่มั้ย

nataliezeaa

อื้มหืมมม หน้าเรียว สวยขึ้นตา เลยค่ะ

Daisy01

สมาชิกใหม่
25 พฤษภาคม 2014
หน้าดูเรียว และดูมีมิติมากขึ้นนะค่ะ หน้าเป๊ะมากเลยค่ะ แล้วราคาเท่าไหร่แพงมั้ยคะ

Kute

สมาชิกโดดเด่น
4 มิถุนายน 2014
สวยขึ้นมากเลยค่ะ

Ella95

27 พฤษภาคม 2014
หน้าเรียวมากเลยนะคะ สวยมากเลยค่ะ

Anoma

สมาชิกใหม่
14 กรกฎาคม 2014
สวยค่ะ หน้าดูเปลี่ยนไปเลยนะคะ

YingYing

9 มิถุนายน 2014
สวยจังเลยค่ะ นานมั้ยคะกว่าจะเห็นผลอ่ะค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง