รีวิวเสริมจมูก จ้า ...ชอบมั๊กมาก

gossip.sip

สมาชิกโดดเด่น
17 พฤศจิกายน 2014
สวัสดี จ๊ะ วันนี้มารีวิว เสริมจมุูก โดยการ ฉีดฟิลเลอร์ค่ะ ... เราทำที่ บิวทิส คลินิก อยู่เเถวเดอะมอลล์งามวงศ์วาน จ๊ะ
คือ บอกเลยว่าเป็นคน ดั่งน้อย มีไม่ค่อยมาก เราเลย ตัดสินใจมาฉีดฟิลเลอร์เอา เพราะดูเเล้ว ก็ไม่ค่อยเจ็บตัวมากเท่าไหร่
คือพอดีเราเป็นคนกลัวมีด กลัวเข็ม ไร้เเบบนี้ เอาเเค่ฉีดฟิลเลอร์นี้ ก็สลบไปหลายที เเล้ว อิอิ ...
ให้ดูภาพก่อนหลัง ฉีด เร้ยย นะคะ เพราะ ฉีดฟิลเลอรไม่ยุ่งยากมากมาย ฉีดเสร็จ ก็ มีดั่ง เเล้วสวยเล้ย อิอิ ...

นี่จ้า ภาพ ก่อน ฉีด

ดูสิ ดั่งไม่มี เร้ยยย เนอะ ...

อันนี้หลังฉีดจ้าาา

เป็นไง สวยเร้ยใช่ไหมล่ะ...

จ้าาาาสำหรับใครที่สนใจกำลังมองหาที่ทำอยู่ก็ลองดูที่บิวทิส คลินิก นะ ..
เราขอเเนะนำ... ใครที่กลัวมีด กลัวเข็ม เหมือนเรา ก็ฉีดเหมือนกัเราก็ได้เน้อ

วันนี้ไม่มีไรเเล้ว บายจ๊ะ ^^

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
สวยครับ
แต่ตอนแรกก็มีอยู่แล้ว

แต่ตอนนี้การฉีดฟิลเลอร์จมูก
ทางเว็บไม่ค่อยเชียร์นะครับ

ด้านบน ด้านล่าง