ตาสองชั้น & ปากกระจับ หมอชาติชาย

dartaz

สมาชิกใหม่
11 ธันวาคม 2014

ตอนนี้ได้อาทิตย์กว่าแล้วค่ะ ทำพร้อมกัน 2 เลยค่ะ แต่รู้สึกว่าตาเริ่มเข้าที่ค่ะ แต่ปากยังบวมๆอยู่เล็กน้อยอ่าค่ะ

แต่ว่าก็เริ่มๆ นวดคลึงปากบ้างแล้วค่ะ (แอบสงสัยว่า? ถ้านวดๆคลึงๆ แล้วปากจะเข้าที่เร็วเป็นทรงมากขึ้นใช่มั๊ย)

มีเจ็บแปล๊บๆ บ้าง ก็หยุดค่ะ แต่ตาตอนนี้โอเคแล้วล่ะค่ะ ฉีดยาชาทั้งสองอย่างเลยค่ะ ถามว่าเจ็บมั๊ย ก็เจ็บนะค่ะ

แต่ก็พอทนได้ แต่ปากหลังทำนี่ปวดมากๆ เลยค่ะ ยิ่งกว่าไปถอนฟันมาซะอีกค่ะ ตอนฉีดยาชาก็เจ็บม๊ากกกกกค่ะ

เดี๋ยวทุกสิ่ง ทุกอย่างเข้าที่แล้ว จะกลับมาอัพเดทอีกนะค่ะ ยังไงฝากติ ฝากชม ด้วยนะค่ะ ว่าเป็นยังไงบ้างอ่าค่ะ..

ด้านบน ด้านล่าง