ฉีดคางมา พอใจมั๊กมากเป็นที่สุดค่ะ บิวทิส คลินิก เหมือนให้ชีวิตใหม่เลย

hihiwiwa

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีค่ะ เพื่อนชาวดั่งโด่ง วันนี้นำภาพที่ไป ฉีดคางมาฝากค่ะ คือเราเป็นคนคางบุ๋ม เป็นร่อง มองหน้าตรงนี่เหมือนกับรูปก้นเลยจริงๆ ตลก อ่า เพื่อนชอบล้อ เลยหล่ะ อายด้วย เลยหาทางแก้ไข ก็หาข้อมูลของคลินิก เรื่อยๆค่ะ จนมาเจอ เพจของบิวทิส เราเลยเข้าไป ดูรีวิว ของ เขา เลยสรุปตัดสินใจเลือกคลินิกนี้ เเละเข้าปรึกษาหมอ เเละนัดวันทำ เราฉีดฟิลเลอร์เติมเต็มคางค่ะ ก็คือ ฉีดเสร็จหน้าเรา โอเคเลย คือการฉีดฟิลเลอร์ นี้มันก็ดีตรงที่เราไม่ต้องรอการพักฟื้นอะไรทั้งสินค่ะ เเละเราก็ไม่ต้องเจ็บตัวอะไรมากด้วย ฉีดเสร็จสวยเลย เรา พอใจมากเป็นที่สุด อิอิ... ค่าาา มันก็เป็นเรื่องดีดี เรื่องความสวยความงามเราเลยอยากมาเเชร์ต่อ เผื่อใครทีกำลังมีปัญหาของรูปหน้าเเบบเราบ้าง ...

นี่ึค่ะ ตามภาพเลย

เป็นไงกันบ้างค่ะ...ถ้าใครที่สนใจก็ลองๆ เข้าไปเสริช หาข้อมูลดูนะคะ ...อยากบอกว่าสวยเป๊ะจริงๆไม่ได้ โม้น่ะ

สำหรับวันนี้ไม่มีอะไรเเล้วว

หวัดดีค่ะ

บาย

parser

สมาชิกใหม่
10 ธันวาคม 2014
ฉีด...มาราคาเท่าไหร่คับนี่!!...

ด้านบน ด้านล่าง