รีวิวการทำปากบางค่ะ... สวยได้รูปจริงๆๆ ชอบและปลื้มๆมากๆค่ะ!!

gossip.sip

สมาชิกโดดเด่น
17 พฤศจิกายน 2014
สวัสดีจ้าาา เพื่อนๆ ชาวโดดเด่น คือเราสนใจในเรื่องของการทำปากบางมากน่ะคะ ก่อนอื่นก็ต้องบอกเลยนะคะ ว่าตัวเองมีปัญหาเกี่ยวกับปากมาก คือ เป็นคนที่มีริมฝีปากหนาใหญ่ค่ะ แลดูน่าเกลียดมาก โดนเพื่่อนๆล้อประจำ ว่ารูปทรงเหมือนตูดเวลา อึ!!ไม่ออก -.-"... โหยมันโคตรๆน่าเศร้าเลย .... จึงทำให้รู้สึกเป็นปมมาโดยตลอด และเสียความมั่นใจมากคะ เวลาไปไหนมาไหน เเละไม่ค่อยมั่นใจเวลาทาลิปสติกสีแป๊ดๆ ! สักเท่าไหร่ จึงทำให้ตัดสินใจอยากทำศัลยกรรมอ่ะคะ....

คือเราก็เริ่มหาข้อมูลเกี่ยวกับการทำศัลยกรรมปากจากหลายๆเว็บทั้งข้อมูลของคลีนิคอยู่นานพอสมควร เพราะกลัวค่ะ กลัวทำออกมาแล้วไม่สวยไม่ได้รูปตามที่ต้องการ จะทำให้มีปัญหาหนักเข้าไปอีกว่าต้องแก้ไขโน้นนี่นั่น...

ค่ะจากที่หาข้อมูลอยู่นานเราก็มาสะดุดอยู่ที่ บิวทิส คลินิก และตอนนี้ก็นัดหมอไว้เรียบร้อยแล้วคะ... ^O^

นี่คือภาพเราก่อนที่จะทำการผ่าตัดริมฝีปาก ค่ะ :yawn:...

:smirk::happy::rofl:
หลังจากที่ได้เข้ารับการผ่าตัดปากมา เราประทับใจมากค่ะ ในการบริการของบิวทิส เข้าไปครั้งแรกพนักงานเป็นกันเองและบริการเราเป็นอย่างดี คุณหมอก็ใจดีมากค่ะ มือก็เบาแถมยังหล่ออีกต่างหาก อิอิ อุ้ย!! ดูจะเชิงพูดเยอะ .... แหล่ะ :wasntme:
มาดูที่เราไปทำมานะคะ แผลเริ่มจะหายแล้วล่ะเพราะแผลเริ่มแห้งเเล้วแต่ก็ยังแอบมีบวมๆอยู่
อยากให้เพื่อนดูและติชมด้วยนะคะ ว่าเป็นยังไงบ้าง...

จากภาพด้านบนนั้น คือยังไม่หายและเเห้ง ดี นะคะ ....

เเต่ตอนนนี้เเผลเราหายจนเสร็จสับเรียบร้อยแล้ว อยากให้เพื่อนๆ ช่วยติชมกันด้วยนะคะ ..^__________^

คือ เราพอใจมาก ค่ะ ชอบมาก ปลื้ม สุดๆ อารมณ์ตอนนี้ คือ ฟินน จัดดดดดดดดดดด ... อิอิ ...

ขอบคุณ บิวทิส คลีนิก จริงๆ ค่ะ ที่ช่วยให้เรามีปากที่เรียวบางสวยขนาดนี้และไม่ต้องโดนเพื่อนล้ออีกต่อไป ....

เเละมันทำให้เรามีความมั่นใจมากขึ้นมากเลยคะ.... :inlove:

นี่จร้าาาา ภาพหลังจากที่หายเเล้วเรียบร้อยยยย

#เป็นไงล้าาา สวยเลยใช่ม้ายยย!! อิอิ

:inlove:>:):talking::yawn::wasntme:

>:) เป็นไงกันบ้าง ค่ะ สวยกว่าเดิมช่ายยม๊าาาาา .... เราชอบมาก เลย นะคะ .... สาวคนไหน อยากสวยเหมือนเรา ลอง ไปศึกษา หาข้อมูล ดู นะคะ ที่ บิวทิส คลินิก เขาทำดี จริงๆ ค่ะ

สำหรับวันนี้ ไม่มีไรจะพูดมาก ....

บายยยย ล่ะ ค่าาาาา

:giggle::giggle::giggle: :rock::rock::rock:

ด้านบน ด้านล่าง