เสริมหน้าอก 7 วัน คุณหมอชาติชาย aplus & absolute

tarwann

สมาชิกใหม่
17 พฤศจิกายน 2014
ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ ทุกๆ คนในเว็บไซต์นะค่ะ ครั้งนี้เป็นการรีวิวครั้งงแรกค่ะ รีวิวเสริมหน้าอกค่ะ
ขนาด 285 cc ค่ะ ซิลิโคนทรงกลม ของ mentor ค่ะ ราคาเต็มๆ ก็สูงอยู่เหมือนกันแต่ไม่สูงมาก
พอดีเซลล์ทีเราคุยด้วยเค้าลดให้เยอะเหมือนกันค่ะ ก็เลย ตกลงทำเลย ด้วยราคาที่ค่อนข้างโอเค

รูปก่อนเสริมหน้าอกค่ะ

หลังเสริมหน้าอกค่ะ

ตอนนี้ครบ 7 วันค่ะ

เป็นยังไงบ้างค่ะเพื่อนๆ ช่วยคอมเม้นท์หน่อยน้า ใครมีอะรัยก็ถามเราได้นะค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

classsic

สมาชิกโดดเด่น
17 กรกฎาคม 2014
ทรงหน้าอกดูสวยมากเลยค่ะ มีรอยช้ำน้อยมากด้วย

ด้านบน ด้านล่าง