แก้จมูกพร้อมเสริมจมูกใหม่ค่ะ ต่อปลายจมูกด้วยค่ะ

Asetto

สมาชิกใหม่
13 พฤศจิกายน 2014
สวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ พี่ๆทกคนค่ะ มารีวิวแก้จมูกเดิมเสริมซิลิโคนอย่างเดียวมาค่ะ ครั้งนี้แก้เปลี่ยนซิลิโคน ละก้อต่อปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูให้เพื่อน ๆ ชมค่ะ

ตอนนี้ได้ 10 วันแล้วค่ะ ก็ยังมีช้ำ ๆอยู่ค่ะ จะมาอัพเดทเลื่อย ๆ นะค่ะ แผลที่หูตัดไหมแล้วค่ะ ท่จมูกหมอนัดให้ครบสองอาทิตย์ก่อนค่ะ

ก่อนแก้นะค่ะ

หลังแก้ทันทีค่ะ ตอนอยู่ที่คลินิกเลยค่ะ

พักฟื้นค่ะ วันที่ 1 2 4 6 ค่ะ

ครบ 8 วัน 10 วันคร้าาาาา

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทำหมอไหนครับ ทรงดูแกนจะเล็กไปนิดนะครับ

ด้านบน ด้านล่าง