ศัลยกรรมครั้ง แรก ของหนู ค่ะ

naannie

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ วันนี้ เอา ประสบการณ์ ทำ ศัลยกรรม ครั้งแรกมาแชร์ ค่ะ ตื่น เต้นและกลัวค่ะ แต่ก็......นะแอบดีใจ ที่ผลออกมาน่า พอใจ ค่ะ

ทำตาสองชั้น แบบ เย็บห้าจุดค่ะ เป็นคนหนังตาตก เพื่อนเลยแนะนำให้ทำ เพื่อนเคยทำแล้วก็ เลยตามเพื่อนทำที่นี่ เลย หมอชาติชาย ค่ะ

อันนี้ ก่อน ทำ

แล้วนี่ ค่ะ หลัง ทำทันที ตอนนั้นรู้สึกเหมือน ง่วงนอน มาก หนักตา บอกไม่ถูก เลยออกมา แบบ นี้ค่ะ เบิ่งตาแบบ สุดๆ ออกมา ก็ เริ่มบวม ค่ะ กลัวก็กลัว แต่เพื่อน ไปส่ง มันเลย ปลอบ ก็ เชื่อ มัน.....ค่ะ

แล้วนี่ ค่ะ ผลลับ ตอนนี้ อาทิตย์ กว่าๆ ละชอบ ค่ะ ดูตาโตดี......

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างครั

ยุบว่าเดิมมั้ยครับ

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
มาอัพเดทต่อด้วยนะคะ รออยู่ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง