จัดเต็ม!! ตาสองชั้น แก้จมูก เสริมหน้าอก

poowan

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาอัพรูปให้ยลโฉมค่ะ หลังจากซุ่มไปทำสวยมา แอบพักฟื้นอยู่นาน

รอบนี้ทำตสองชั้นค่ะ แก้จมูก+กระดูกอ่อนหลังใบหูด้วย แล้วก็อัพไซส์หน้าอกด้วยค่ะ

ตาสองชั้นเราทำแบบเย็บ 5 จุดค่ะ อยากได้ชั้นตาชัดๆ ตาหวานๆค่ะ ก็ได้สมใจล่ะ

ส่วนจมูกเราใช้ซิลิโคนของอเมริกาค่ะ แล้วก็ต่อปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูค่ะ

หน้าอกใส่มาไม่เยอะค่ะ เพราะของเดิมก็พอมีอยู่บ้างแล้วล่ะค่ะ แค่ใส่ให้เต่งๆ นิดนึง

ตอนนี้ทุกอย่างก็เริ่มเข้าที่เข้าทางล่ะค่ะ รู้สึกว่าหน้าดูหวานๆ คมๆ ยังไงไม่รู้ค่ะ

มีแต่คนชม แอบเขินค่ะ ตอนนี้มีแพลนจะดูแลโครงหน้าค่ะ กำลังๆดูๆอยู่ว่าจะร้อยไหม

หรือทำอะไรอย่างอื่นดี ช่วยๆแนะนำหน่อยค่ะ หรือจะหยุดแค่นี้ดี 5555

แบบนี้เรียกเสพติดหรือเปล่าค่ะ ใจนึงอยากสวยกว่านี้อีก ใจนึกแค่นี้ก็พอแล้ว

เอาไงดีๆ ขอความคิดเห็นของเพื่อนๆ หน่อยค่ะ แต่คนรอบๆข้างบอกหยุดได้แล้ว 555

เราทำที่ aplus clinic ค่ะ ทำกับคุณหมอชาติชายค่ะ แต่วันที่เราผ่าตัด เราไปทำที่ทองหล่อค่ะ

แอปโซลูท ค่ะ ห้องผ่าตัดอยู่ที่สาขานี้ค่ะ แอบบงงใช่ไหมล่ะค่ะ ทำไมคนละชื่อ 555

รูปก่อนทำตาสองชั้น กับ แก้จมูกค่ะ

รูปนี้หลังทำค่ะ

รูปนี้ ทำได้ประมาณ 2 สัปดาห์แล้วค่ะ

หน้าอกขอไม่ลงรูปนะค่ะ แอบบอายนิดนึงค่ะ 55

เพื่อนๆ ว่าเป็นยังไงมั่งค่ะ ติชมหน่อยค่ะ จะได้ไปทำนู่นเติมนี่อีก อิอิ

lucas.louis

สมาชิกโดดเด่น
ดูดีมากๆเลย ไม่ค่อยช้ำเนอะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
รอติดตามนะครับ

รอชมตอนหายบวมครับ

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
หัวตาจะสูงไปมั้ยคะ หรือจะยุบอีกคะ

bird

สมาชิกใหม่
รอติดตามอยู่ครับ

ด้านบน ด้านล่าง