โนมมมมมม เรา ค่าาาาาาาาาา

Maral

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะเพื่อนเพื่อนวันนี้เอาน้องนม สวยๆ มาให้ดู เราอยากทำมานานละค่ะ ติดนู่นติดนี่ แฟนก็ไม่อยากไห้ทำ แต่ไม่ไหว ละถ้าจะทำแล้วเลิกก็ไห้มันรู้ไป 5555+

เลยตัดสินใจทำค่ะ และแล้ว นางก็ต้องไปส่งที่คลินิกอยู่ดี ไม่อยากไห้ ทำค่ะ แต่ก็ไปส่ง......อิอิอิ แสดงว่าไม่ขัดข้องสินะ เนี่ยค่ะ เหตุผลที่ทำไม เรา อยาก ทำ

หลังจาก ทำสองอาทิตค่ะ แต่ จะบอกว่า แฟน ยิ้ม ตั้งแต่เหนวันแรกละนะคะ สวย ดี เรา ชอบ และก็คิดว่านางก็ชอบ 5555
นางไม่พูดถึง ค่ะ ว่าชอบหรือไม่ชอบ......แต่ ก็ นะ เราคิดเองค่ะว่าชอบ 5555

เนี่ย ค่ะ สองอาทิตจะสามอาทิตละ ไม่ชอบไห้รู้ไป เราชอบ หมอทำสวยมากเลยยยย ความร็สึกเรา นะ

อ้อ.....เกือบลืม เครดิต หมอ ชาติชาย นะคะ คลินิก อยู่ทองหล่อค่ะ

Croton

สมาชิกโดดเด่น
2 มิถุนายน 2014
ดูดีมากเลยค่ะ ไม่มีรอยช้ำรอยบวมเลย ดูเป็นธรรมชาติดีด้วย

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เรียกว่าเปลี่ยนไปมากเลยครับ

ขอโทษนะครับ เห็นรูปทีแรกนึกว่าสาวสอง คือไม่มีเลยอ่ะ

พอเสริมแล้วตู้มมากครับ

ด้านบน ด้านล่าง