รีวิวเสริมจมูกผู้ชายครับผม

pattass

สมาชิกใหม่
สวัสดีครับผม ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

กระทู้นี้ เป็นกระทู้รีวิวครั้งแรกของผม ผิดพลาดยังไง ก็ขอโทษล่วงหน้านะครับ

ผมไปเสริมจมูกมาครับ กับคุณหมอชาติชาย aplus clinic ครับ ซิลิโคนอมริกาครับ

ก่อนจะเสริมก็ได้เข้าไปปรึกษาก่อนครับ เพราะเป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรก

ก็มีกลัวๆบ้างครับ เลยค่อนข้างหาข้อมูลเยอะๆหน่อย บวกกับมาหารีวิวดูด้วย

หมอท่านนี้ก็ทำจมูกผู้ชายโอเคเหมือนกัน ราคาค่อนข้างมาตรฐาน

ไม่แพงจนเอื้อมไม่ถึง ไม่ถูกจนดูน่ากลัวครับ ตอนเข้าไปปรึกษา

คุณหมอให้คำแนะนำและคำปรึกษาค่อนข้างดีครับ เลยสบายใจ

หลังทำไม่ค่อยบวม เขียวหรือช้ำเลยครับ ใช้ชีวิตได้ตามปกติ

รูปก่อนทำครับ ไม่ค่อยมีดั้งเลย

หลังทำ 1 วันครับ

หลังทำวันที่ 2 ครับ บวมนิดหน่อย แต่ไม่มากครับ

วันนี้วันที่ 4 ครับ แกะพลาสเตอร์ออกเองครับ รู้สึกตึงและคันยิบๆ

รูปนี้ ไปตัดไหมมาแล้วครับ

อัพเดทปัจจุบันครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทรงสวยดูโอเลยครับ

ไม่แหลมโด่ง ทรงเหมาะกับหน้าผู้ชายครับ

ขอให้เข้าที่ไวๆนะครับ

conan

สมาชิกโดดเด่น
22 กรกฎาคม 2014
เหมาะเข้ากับหน้ามากอ่ะ ราคาเท่าไหร่อ่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ล่าสุดกี่วันแล้วครับ

มาอัพเดทบ้างนะค้าบ

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
หล่อเลยค่ะ มีแฟนหรือยังคะ :p

bird

สมาชิกใหม่
สวยดีครับ...อยากทำบ้างครับแต่ถ้าว่าน่าจะไปทำตาด้วยนะครับ....อยากดูดีเลยล่ะครับ555

ด้านบน ด้านล่าง