“อั้ม พัชราภา” รักแฮปปี้ควง “แอมป์ พิธาน” หวานออกสื่อ ปลื้มกระแสละครแรง !

admin

Administrator
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
หยิบจับอะไรก็เป็นเงินเป็นทองไปหมด สำหรับเจ้าแม่ซุปตาร์ อั้ม-พัชราภา ไชยเชื้อ ที่ล่าสุดได้ลงทุนทำธุรกิจครีมกันแดด ที่มีชื่อว่า Aurum Ultimate Nano Sun Protection ซึ่งอั้มบอกว่า ทำเอง ขายเอง และใช้เองอีกต่างหาก งานนี้เจ้าตัวเลยมาขอลองเป็นแม่ค้าขายของสัก 1 วัน ในงาน DARA Charity Festival เทศกาลลดบันลือโลก Superstars Carnival ณ ฮอลล์ 8 อิมแพค เมืองทองธานี วันนี้มาขายของเองเลย? “ใช่ค่ะ ก็แวะมาวันเปิดตัววันแรกค่ะ” เท่าที่เปิดตัวมาเป็นยังไงบ้าง ยอดสั่งเข้ามาเยอะไหม? “คนก็ชอบและสั่งเข้ามาเยอะค่ะ ดีมากค่ะ ก็ขอบคุณด้วยค่ะ ตอนนี้ก็เริ่มแบ่งให้เพื่อนๆ ใช้บ้างแล้ว เพราะตัวอั้มใช้มา 6 เดือนแล้ว เราใช้เองด้วยค่ะ จริงๆ ก็เริ่มใช้มาก่อนหน้านี้แล้ว และก็มีการปรับสูตรมาเรื่อยๆ ค่ะ” ลงทุนไปเยอะไหม? “ก็ไม่เท่าไรค่ะ” เรียกว่าใช้เองการันตีเอง? “ใช่ ล้างหน้าเองและก็ทาเองเลยค่ะ” สินค้าของเราแตกต่างจากของคนอื่นยังไงบ้าง? “เพราะเป็นสิ่งที่อั้มทดลองเอง […]

The post “อั้ม พัชราภา” รักแฮปปี้ควง “แอมป์ พิธาน” หวานออกสื่อ ปลื้มกระแสละครแรง ! appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

ด้านบน ด้านล่าง