รีวิวแพคเกจหน้าเรียว โบ+ร้อยไหม+ฟิลเลอคาง เห็นผลตั้งแต่ทำเสร็จครั้งแรก

Clinicdeal

สมาชิกโดดเด่น
17 กรกฎาคม 2014
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ
WOozfvqaPpjzmD76umGvOiLvXg99s3vf8mkJnesLYDb1BNk1KnksBXH78Jv81QVrsaYNJanM5veF16cNwvaeCtkJVSjXWVxBBhVYFgyd2uxdUZPGeqrfijZXg-_q9Jqo3Q
รูปหมวยเองค่ะ หมวยไปซื้อคอร์สทำ Package หน้าเรียวมา

โบท้อกลดกราม +ร้อยไหมละลายยกกระชับปรับรูปหน้า+ ฉีดฟิลเลอร์คางให้โครงหน้าเป็นวีเชฟ

เริดมากๆ คุณหมอเก่งคะ จะให้คำปรึกษาและแนะนำ ออกแบบวิธีการทำให้เข้ากับโครงหน้าของแต่ละท่านโดยเฉพาะที่สำคัญ ราคาพิเศษมากๆ สำหรับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ใครที่มีปัญหา กรามใหญ่ แก้มเยอะ คางสั้น เข้ามาดู Video รีวิวของหมวยได้ที่ www.clinicdeal.com หรือ ทักหมวยได้เลย เราจะแนะนำให้ค่า ถือว่าแบ่งปันสิ่งดีๆ line : miniminemuay

เมื่อก่อนหมวยจะมีปัญหาแก้มเยอะ กินๆ อะไรเข้าไปไม่เข้าใจว่าทำไมไปลงที่แก้มหมด หน้าจะบวมออกก่อนส่วนอื่นๆ เลยคะ ทำให้ต้องลดน้ำหนักเป็นการด่วน ทั้งฟิตเนส ทั้งว่ายน้ำ เพื่อให้แก้มลด อยากหน้าเรียวๆ กับเค้าบ้าง T_T แต่ปัญหาก็ยังไม่ทุเลาลง (สงสัยคงเพราะตามใจปาก) เลยลองเข้าอากู๋ หารีวิวว่ามีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มีปัญหาเดียวกับเรารึเปล่า ปรากฏว่าผู้หญิงอย่างเรามีปัญหาเหมือนหมวยหลายคนเลย (เริ่มเห็นพวก อิอิ) มีเพื่อนๆ แนะนำการแก้ปัญหาหลากหลายวิธี อ่านไปชักเริ่มมึน คือรีวิวมันเยอะมากคะ จนได้ไปเจอกับคลินิคแห่งหนึ่ง ที่มีเพื่อนๆ รีวิวมาและแนะนำให้ไปลองทำดู หมวยเลยได้โอกาสอันดี (รอดแล้วเรา 555) จึงได้เข้าไปคุยกับคุณหมอผู้เชี่ยวชาญ หลังจากซักประวัติคุณหมอ (เอ๊ะ!!มันสลับกัน แทนที่หมอจะซักประวัติหมวย) คือคุณหมอได้ไปฝึกและได้ใบประกาศนียบัตรด้านศัลยกรรมจากเกาหลีมา คุณหมอ บอกไปอยู่มา 6 ปี (ตอนแรกแอบสงสัยว่าหมอหน้าคล้ายๆ คนเกาหลี 555) คุณหมอก็ให้คำปรึกษาและแนะนำว่าควรทำอะไร เพื่อให้เข้ากับหน้าเราให้สวยแบบธรรมชาติ และออกแบบว่าควรทำอะไรตรงไหนบ้าง หมวยก็ถามไปซะเยอะ ตามประสาคนอยากรู้อยากเห็น 555 จึงได้บทสรุป ตัดสินใจลง คอร์ส แพคเกจหน้าเรียว เริ่มจาก โบท็อกลดกราม + ร้อยไหมละลาย + ฟิลเลอร์คาง ฟังดูจะเยอะ 555 แต่คุณหมอบอกใช้เวลาไม่นาน 1 - 2 ชม. ก็เสร็จ หมวยก็อยากจะบอกว่า เวลาหนูมีเยอะคะ แต่คุณหมอจัดมาขนาดนี้ ราคาคงจะหนักน่าดู แต่พอสอบถามราคาแล้วตกใจมากกกก เพราะไม่ได้แพงอย่างที่คิดไว้แต่แรก (สบายกระเป๋าไปเยอะเลย) พอดีทางร้านมีการจัดโปรโมชั่นอยู่ตลอดๆ เราก็เลยโชคดีไป หมวยเลยตัดสินใจเอาเงินที่เก็บมาได้ (หักจากค่าขนมอ้วนๆ ที่กินไปนั่นแหละคะ 555) จัดไป 1 คอร์ส และนัดจองคิว เพื่อมาทำ พอถึงวันที่ทำนี่หมวยตื่นเต้นมาก กลัวเจ็บ กลัวนู่นนี่นั่น คุณหมอบอกทำมาเยอะแล้วเชื่อมือหมอนะ (อะเชื่อก็เชื่อ ถึงขั้นนี้ละนี่นา) แต่พอคุณหมอลงมือจริงๆเเล้ว ไม่เจ็บเลยซักกะนิด (ตื่นเต้นเก้อเลยสิชั้น) เลยอยากมาแชร์รีวิว เพื่อเป็นทางเลือกให้กับผู้หญิงที่อยากสวยอย่างเรา (เกิดเป็นหญิงอย่าหยุดสวยคะ สู้ๆ) เป็นข้อมูล ไม่มากก็น้อยเพื่อคะ ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อยากหลังไมค์ หมวยยินดีให้คำปรึกษา แลกเปลี่ยนประสบการณีกันคะ ^^ ข้อมูลติดต่อ ด้านบนเลยค่ะ

ไฟล์แนบ

27.2 KB · อ่าน: 9

Ella95

สมาชิกโดดเด่น
27 พฤษภาคม 2014
หน้าเหมือนซานิ AF เลยค่ะ สวยมากเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง