เหล่าดารา เซเลบ เลือกเพิ่มความสวยด้วยเทคโนโลยีใหม่ sono Queen

Jurairat

สมาชิกโดดเด่น
คนธรรมดาก็สวยแบบดารา เซเลบได้ ด้วยเทคโนโลยีใหม่ sono Queen ที่ช่วยในเรื่องของ ยกกระชับหน้า ยกกระชับผิว ปรับรูปหน้า ดึงหน้า โดยไม่ต้องผ่าตัด ซึ่งเหล่าดารา เซเลบ ก็ได้เพิ่มความสวยด้วยเทคโนโลยีใหม่นี้เช่นเดียวกันค่ะ

ซึ่งเทคโนโลยี เครื่อง sono Queen นี้ยังช่วยให้หน้าดูอ่อนกว่าวัย และยังช่วยฟื้นฟูผิวหน้าให้ดีขึ้นด้วยอีกนะคะ ส่วนเพื่อนๆ คนไหนที่กลัวเจ็บนั้น หายห่วงไปได้เลยค่ะ เพราะไม่เจ็บอย่างแน่นอน เนื่องจากไม่ได้มีการผ่าตัดแต่อย่างได้ แถมยังเห็นผลเร็วอีกด้วย อีกทั้งยังสามารถทำได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงเลยนะคะ :)

ด้านบน ด้านล่าง