รีวิวทำจมูกกับคุณหมอภิชาญ เฟิร์สแคร์คลินิค

newnewwww

สมาชิกโดดเด่น
ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อนิว เคยไปปรึกษาคุณหมอทำจมูกหลายท่าน แต่สุดท้ายเราเลือกเฟิร์สแคร์คลินิค ของคุณหมออภิชาญ ตอนเข้าไปปรึกษาคุณหมอใจดี ให้รายละเอียดดี นัดคิววันที่4สิงหา
ปัญหาขมูกเราคือ จมูกสั้น ฐานใหญ่ ฮั้มใหญ่มาก

อันนี้รุปก่อนทำนะคะ เด่วจะมาลงรุปใหม่ พุ่งนี้นะคั

ไฟล์แนบ

114.6 KB · อ่าน: 19

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
พรุ่งนี้แล้ว ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอให้ออกมาสวยๆสมใจครับ

เคยคุยกับคุณหมอให้รายละเอียดดี ใจเย็น และไม่ค่อยตามใจคนไข้
ดูตามความเหมาะสม เน้นปลอดภัย และเผื่อให้ถึงอนาคตครับ

newnewwww

ขอบคุนคะ
พอทำเสดรุ้สึกดี ชอบทรงที่คุนหมอทำให้
รุปนี้หลังทำเสดปะมาน 1 ชั่วโมงimage.jpg

freshnight

สวยครับ ทรงธรรมชาติเลย แต่โด่งมาก

freshnight

รูปสุดท้ายเหมือนหมอเสริมไม่สุดปลายเลยอ่ะ ปลายเลยดูงุ้มนิดหน่อย
แต่ทรงสวยธรรมชาติมากครับ

omorawan

ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ สนใจหมออยู่เหมือนกัน

ด้านบน ด้านล่าง